What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
... À, anh quangcung có người yêu chưa em làm mai cho anh 1 cô người Hà Nội, sinh 76, dễ thương, hát hay lắm!!!

Quangcung nó nhát lắm Gái giang hồ, em chấm luôn đi. Mối này...ngon đây, dễ thương lại hát hay thì đúng gu anh Quangcung nhà ta rồi :D. Còn khoản...máy móc để hôm nào anh kiểm tra giúp cho nó chắc nhá Quangcung =))

Quangcung nó nhát lắm Gái giang hồ, em chấm luôn đi. Mối này...ngon đây, dễ thương lại hát hay thì đúng gu anh Quangcung nhà ta rồi :D. Còn khoản...máy móc để hôm nào anh kiểm tra giúp cho nó chắc nhá Quangcung =))
Tối hôm qua sinh nhật của chị T, đi ăn ốc xong về k/sạn em ngủ lại. Sáng dậy, chị bị đau nằm nguyên con từ sáng giờ, mới kêu xe cấp cứu đến chở đi Hoàn Mỹ rồi. Ko đi gặp anh QC được rồi :(

Chúc anh Po đi SN vui vẻ, cho em gửi lời thăm bác Tộc và các ace nhé. Để em ở nhà cầu nguyện cho mưa bão tránh Sầm Sơn trong 2 ngày tới nhé.

Nhà Dn đi sinh nhật nhớ quậy tưng bừng lên nghe anh Po, quậy cho Sầm Sơn biết thế nào là Phượt Đà Nẵng.
@ Châu tỉ: Cho em đặt 3 cuốn lịch chị nghe, 26/8 ra Đn em nhận áo, thanh toán tiền lịch và nợ nần còn thiếu chị lúc trước luôn.

@cả nhà: chiều 20 gặp nhau ở đâu cả nhà quyết định nhé. Châu cứ chạy ra rồi mọi người ở đâu cứ alo.
@quangcung: tối nay 23h em đi Long Xuyên. Khi nào anh đi Vinh Sang vậy! Vui quá ha! Tối nay rảnh ko đi ọp cái. Tối CN em bận việc rồi. À, anh quangcung có người yêu chưa em làm mai cho anh 1 cô người Hà Nội, sinh 76, dễ thương, hát hay lắm!!!

Chuotcondutduoi thấy gd phuot đn có thể off tại quán Hạnh Nhân đường Đỗ Quang là hợp lý nhất đó cả nhà, vì sau vụ sinh nhật năm ngoái thì phượt đn cũng tổng kết chương trình hậu sinh nhật tại quán Hạnh Nhân, vậy thì năm nay cứ như vậy là tốt nhất ah, đến quán đó rộng rãi thoải mái nữa, cả nhà thấy được thì bấm like để off hoành tráng nhé

Hôm nay nhà Đà Nẵng đi sinh nhật về sớm quá em không kịp chào mong các bác thông cảm.Hi vọng sớm được hội ngộ các bác ở sinh nhật nhà Cá Gỗ tháng 10 tới.:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back