What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Dạ em cảm ơn anh. Em tính ra là người của cả nhóm thuythu và nhóm phượt Hải Phòng lớn tuổi còn lại anh ạ :D. Off cùng nhóm thuythu nhưng hôm đi Sầm Sơn em ngồi cùng mâm với cả chị Hương Xưa ấy ạ.
Còn ảnh của em thì đây ạ :">, tất nhiên em đứng ở giữa nhé :D

A, mình nhớ ra bạn này rồi.;) Cơ mà xuyên việt 1 mình hay có thêm ôm hả bạn? PĐN sẽ nghênh tiếp bạn bằng 1 chầu bia cọp. Nhớ giữ sức trên đường đi nhé vì vô tới ĐN dễ bị say lắm. Say cảnh say tình say ...bất thình lình!!!! ( Nói chung là sẽ bất ngờ hơn vụ Sn vừa rồi! )

Anh Pô: Xin giới thiệu thêm với anh là: anh Ca lien (calien) dễ thương, nói thì ngọt ngư đường, gặp rồi cứ vấn vương. Cụ tỷ anh phải làm (beer)1 chầu con cọp thì sẽ thấy vậy ngay. ^___^

Chị Giangho ơi khi nào thì mình làm vụ bánh xèo hả chị? Ôi!!! Cứ nhắc đến là ướt hết ...đủ thứ.

.....Em thấy chương trình về quê của chị Dừng bước giang hồ rất hấp dẫn. Tuổi thơ và ký ức luôn là một khoảng trời rất đẹp trong mỗi người. Hôm nào tổ chức chương tình về quê đúc bánh xèo cho em đăng ký một chân Chị nhé!

@ Cả nhà: chiều nay bác nào rảnh phi xe về Điện Dương chỗ em đang cất lều thăm cái lều đang xây dở dang của em chơi nhé!

@All :Anh nhất trí chiều nay phi về Điện Dương nhà Gái Giang hồ đang xây để...đập phá nhá. Lehan, I-love-bicycle có đi không nào?

Đúng 16h chiều nay tập trung trước cổng trường Đại Học Kinh Tế rồi kéo nhau. Giang hồ xem khoảng bao nhiêu mem rồi chuẩn bị mồi, nước cho vừa, trên tinh thần là...campuchia. Giang hồ cứ ứng ra trước đi nhá

1. Polyme
2...........
3..........

Thế là biết dung nhan của bác Bicycle rồi nhá. Bác có quả đầu thật ấn tượng. Cho hỏi tí nhá, bác có phải là giáo viên môn văn không vậy? :)) Bác hay bình thơ, văn của mây mem post lên, rất hay nhá. Kiểu này phượt ĐN trở thành trại sáng tác thơ, văn mất thôi, ke ke! Cũng thật là thú vị.

Chào bác Polyme.
Mình là dân kỹ thuật bác ạ .
Chỉ một tý lan man vậy thôi bác à.
" Bác hay bình thơ, văn của mây mem post lên, rất hay nhá"
Bác khen quá lời rồi ,hay là do bác Dungbuocgiangho viết hay quá làm mình cũng bồi hồi trở về tuổi thơ và ký ức
miền quê mà "đu" theo bác ấy thôi.
thanks bác đã khen.
Thân chào.See you soon.

@All :Anh nhất trí chiều nay phi về Điện Dương nhà Gái Giang hồ đang xây để...đập phá nhá. Lehan, I-love-bicycle có đi không nào?

Đúng 16h chiều nay tập trung trước cổng trường Đại Học Kinh Tế rồi kéo nhau. Giang hồ xem khoảng bao nhiêu mem rồi chuẩn bị mồi, nước cho vừa, trên tinh thần là...campuchia. Giang hồ cứ ứng ra trước đi nhá

1. Polyme
2...........
3..........
Oái !!!
Mình khoái lắm bác Polyme ơi.Nhưng sorry bác vì mình đã hẹn trước cả tuần cái "tân gia" của chiến hữu rồi.
Hẹn bác dịp khác bác nhen.Ui tiếc quá!!!!
Thanks bác rủ rê.
Chào bác nhen

A, mình nhớ ra bạn này rồi.;) Cơ mà xuyên việt 1 mình hay có thêm ôm hả bạn? PĐN sẽ nghênh tiếp bạn bằng 1 chầu bia cọp. Nhớ giữ sức trên đường đi nhé vì vô tới ĐN dễ bị say lắm. Say cảnh say tình say ...bất thình lình!!!! ( Nói chung là sẽ bất ngờ hơn vụ Sn vừa rồi! )

Ơ thế PĐN không phải có mỗi anh Polyme ra SS đợt vừa rồi à :D.
Mình đi chính xác là một người một ngựa đấy :)), cũng có vài ôm đặt vấn đề nhưng thôi mình cho ở nhà, đi một mình tại vì mình trên đường chắc ở nhờ nhiều lắm thêm nữ nữa e là khó :)). Vấn đề bia bọt mình không được mạnh lắm nhưng được PĐN quan tâm thì cũng sẽ cố hết sức nhận ạ :D.

@Lehaininh : PDN ở Đà Nẵng ra Sầm Sơn là ba mem này đây : Anh, Kurakura (mem nữ trong hình) và Electron. Còn lại là mem PDN ở các nơi khác.

attachment.php

Thanks bác Polime, em đăng ký số 3. Tiện thể em vác theo 1 thùng con cọp để xin bác cộp cho cái dấu chứng nhận mem nhà PĐN luôn ạ!

Thanks bác Polime, em đăng ký số 3. Tiện thể em vác theo 1 thùng con cọp để xin bác cộp cho cái dấu chứng nhận mem nhà PĐN luôn ạ!

Cám ơn em nhiều. Anh đùa vậy thôi, chưa ai ra mắt PDN bằng thùng con cọp cả. Đúng 4h em có mặt ở ĐH Kinh tế nhá, không phải mang gì cả.

Ơ thế PĐN không phải có mỗi anh Polyme ra SS đợt vừa rồi à :D.
Mình đi chính xác là một người một ngựa đấy :)), cũng có vài ôm đặt vấn đề nhưng thôi mình cho ở nhà, đi một mình tại vì mình trên đường chắc ở nhờ nhiều lắm thêm nữ nữa e là khó :)). Vấn đề bia bọt mình không được mạnh lắm nhưng được PĐN quan tâm thì cũng sẽ cố hết sức nhận ạ :D.
Trời ! Có người bu theo mà cho ở nhà? Đi đến đâu cũng sẽ bị nói: sao phí thế? hoặc hơi bị lạ? Giống như mình đã từng bị:D.
Còn một người ở Đà Nẵng hoạt động "bí mật" ở Sầm Sơn là tui nữa nè:))
Còn ảnh ở Sầm Sơn có trong máy của anh Po nhưng do vấn đề "bí mật" nên ảnh giấu mất rồi=))
@ anh Po: Giỡn chút cho vui, anh đừng la em nghe! Em có hình trong máy anh thiệt đó. Mà sao em không up hình lên được nữa anh Po ơi?? Giúp em với!

1. Polyme
2...........
3..........

lúc e hay tin thì đã trễ giờ mất rùi, thiệt là đáng tiếc ghê, hic....

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,456
Latest member
jajalucifer
Back