What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Tối mai Chủ Nhật 30/9 là ngày đặc biệt của vợ chồng em. Là ngày tưởng thưởng tụi em đạt thành tích Diamond trong Amway sau 4 năm nỗ lực. Tụi em thân mời tất cả ace nhà Phượt Đà đến chia sẻ niềm vui cùng vc em. Vé mời 30 vé em xin gửi trên anh Quangcung nhé vì khách của em ở lại chỗ khách sạn anh Quangcung. Chương trình được tổ chức ở Nhà thi đấu đa năng Đà Nẵng vào lúc 19h. Ace vui lòng đến sớm tí để có chỗ ngồi tốt vì chương trình rất đông, đâu khoảng trên 5,000 người ạ. Rất mong nhà mình đi chia vui cùng em :) nhớ mặc áo tím hoặc áo vàng nhé! Để em dễ tìm ạ!

Chúc mừng hai vợ chồng nhà giang hồ nhá. Tối qua anh không thể đến dự được, thật là tiếc, lại nhớ lần đầu dự với AW thật ấn tượng. Mem nào hôm qua đi có cái ảnh phóng sự nào post lên đây cho mọi người biết với.

Chào cả nhà cuối tuần vui vẻ! Chúc Trung thu rộn ràng!
Anh Hero up hình nhanh thế,kêu về đi ăn Trung thu mà đã thấy hình ở đây rồi :D.
Em cá 2kg đây:
.
Cảm ơn anh Herovdc hú đi câu để có một bửa vui vẻ!

He he, bây giờ anh mới thấy mặt Calien, cám ơn Hero nhá. Em mà đi theo lão Hero thì cứ gọi là vui như tết, nâng lên hạ xuống suốt ngày đấy :)). Chưa kể được ngắm người đẹp, mẫu các kiểu miễn phí nữa, tha hồ mà tung tăng =)). Em nó nhà PDN ở ngoài đó có gì bác Hero...kèm cặp, chỉ bảo nghe.

...hiện nay e đang giao lưu với nhà vit,chắc tối nay giao lưu với nhà hà nội.
Chúc cả nhà tuần mới lv vui vẻ nhé

Đi cũng ác phết nhể, gặp được bác nào nhà vịt chưa? Nhà ta có ba mem là Mahee, Ldtung và Kim Nguyên sáng nay cũng đang trên đường tới Y tý sau một đêm ngủ ở Tả Phìn. Em đi cung nào?

QC xin up cái danh sách tham gia chuyến Tây Giang ngày 6 và 7/10/2012 :

1. Phieubatgiangho + Dungbuocgiangho
2. Bảo Harley + Hà Phương
3. Master125 + Nguyệt (mập)
4. Quangcung + Bạch tuộc
5. I love bicycle + Lehan
6. Trung Hội An + Thanh Thủy
7. Tuấn Liên + NV Tuấn Liên
8. Thitgaxe + Kim Anh
9. Polyme + Cháu Polyme (dập dòm )
10.Thanh (NMTL) (dập dòm).

@cả nhà : Chuyến đi Tây Giang sắp tới có thể là trời mưa ( theo lời anh Luận UBND Tây Giang thì đã vào mùa) để an toàn cho tất cả mọi người trong chuyến đi. QC sẽ thuê chiếc xe 4 chổ để chở quà, đồ đạc cá nhân của đoàn và thức ăn (vcgiang hồ sẽ làm xế).

p/s. Ban Hậu Cần (DPGH, Nguyệt Mập, Lê Hân, Thịt gà Xé) lưu ý danh sách trên để chuẩn bị cơm nước rượu chè cho đoàn nhé. I love BHC. (beer)

[
....@cả nhà : Chuyến đi Tây Giang sắp tới có thể là trời mưa ( theo lời anh Luận UBND Tây Giang thì đã vào mùa) để an toàn cho tất cả mọi người trong chuyến đi. QC sẽ thuê chiếc xe 4 chổ để chở quà, đồ đạc cá nhân của đoàn và thức ăn (vcgiang hồ sẽ làm xế).
p/s. Ban Hậu Cần (DPGH, Nguyệt Mập, Lê Hân, Thịt gà Xé) lưu ý danh sách trên để chuẩn bị cơm nước rượu chè cho đoàn nhé. I love BHC. (beer)

Đi mùa mưa các mem chuẩn bị tinh thần đùn đẩy xế nhá, lội bùn, lội nước là có rồi. Quangcung hỏi kỹ tình hình mưa lũ, đường xá thế nào, có con bốn bánh nữa nên không thể khiêng nó được, he he! :)) Anh có thể sẽ làm tài cùng Phieubatgiangho con bốn bánh này, cung Đông, Tây Bắc anh cũng đã lượn với em nó rồi.

Nhưng nhìn đội hình hậu cần toàn hàng khủng nhà mình nên cực kỳ yên tâm roài :))

Anh demo một đoạn cung Mường Lát lão King nhà vịt đã đi hồi tháng 6 để các mem tham khảo nhá, hy vọng Tây Giang không dư lày

Chị Châu ơi....vài bữa đi Tây Giang cho em mượn chiếc xe chạy 20km/h với nghe =))
còn ai xế ko vững thì cứ nhờ chị Châu xế cho...hôm qua mới bít chị Châu chạy quốc lộ cứ 60-80km/h mà cứ như đang đi dạo á :))

Chào cả nhà đầu tuần.
Cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của cả nhà dành cho vc doremi, cảm ơn a Polyme, vc a Digicuong, thitgaxe, langtu, a masara, rua, a lmp, a chaubaogia...da den chúc mừng Doremi, nhìn màu áo vàng, áo tím sáng cả một góc mà Mi xuc dong lắm lắm.

Lỗi hen chuyen tay bac cung a ken, knguyen, mhee gio doremi cung dang tren duong ra ha noi.

Chuc chuyen tay giang thanh cong.

Chu nhat vua roi e o que tchuc trung thu co quan nen k tham du le vinh danh cua vc chi chau, e chuc mung vc chi Chau, e chuc vc chi se thanh cong hon nua.

(e dag ol bang dth nen k co dau day du, a Po thong cam e ah)

Cảm ơn nhà mình hôm qua đã đến chia vui cùng vc Châu Hùng nhé. Hôm qua người ta làm như mình là VIP quá thiệt cũng ngại, chẳng có thời gian để gặp gỡ nói chuyện cùng ai. Mong cả nhà thông cảm nhé. Chiều ngày 3/10 mình ọp vụ đi Tây Giang đi! Lúc 5h15 chiều ở quán Gió đi! Nhé!Danbuonban về rồi ra trình diện luôn nhé!

Last edited:
Đi cũng ác phết nhể, gặp được bác nào nhà vịt chưa? Nhà ta có ba mem là Mahee, Ldtung và Kim Nguyên sáng nay cũng đang trên đường tới Y tý sau một đêm ngủ ở Tả Phìn. Em đi cung nào?[/QUOTE]

E đi độc hành bác po ạ,e ghé vinh nhưng do thời gian ít qua nên ko gặp đc bác thành vinh,trên đường ra xứ thanh e đã gặp được bác tộc tại xứ thanh rồi e đi lam kinh thành nhà hồ theo đường hcm đi hà nội luôn,tối qua hội ngộ bác hero ở hà nội,hôm nay lại loanh quanh hà nội,ngày mai e đi mù,đến ngày mốt e về rồi đi lạng sơn tiếp hai ngày nữa,do e ko đem theo laptop nên chưa úp hình cho cả nhà xem được.chúc cả nhà ngày mới vui vẻ nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,454
Latest member
taixiuonline66
Back