What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Cuối tuần lang thang sang Chấn Hưng câu cá nhà em bắt cóc được một mem mới toe của Phượt Đà Nẵng:

Một cao thủ câu cá, hôm nay Calien cũng đóng góp một con cá 2kg để có một bữa trưa toàn các món cá:

Hôm nào vào Đà Nẵng câu cá 24H nhỉ:

Chúc nhà Đà Nẵng tết Trung thu vui vẻ nha...

Chào cả nhà cuối tuần vui vẻ! Chúc Trung thu rộn ràng!
Anh Hero up hình nhanh thế,kêu về đi ăn Trung thu mà đã thấy hình ở đây rồi :D.
Em cá 2kg đây:
.
Cảm ơn anh Herovdc hú đi câu để có một bửa vui vẻ!

Tối mai Chủ Nhật 30/9 là ngày đặc biệt của vợ chồng em. Là ngày tưởng thưởng tụi em đạt thành tích Diamond trong Amway sau 4 năm nỗ lực. Tụi em thân mời tất cả ace nhà Phượt Đà đến chia sẻ niềm vui cùng vc em. Vé mời 30 vé em xin gửi trên anh Quangcung nhé vì khách của em ở lại chỗ khách sạn anh Quangcung. Chương trình được tổ chức ở Nhà thi đấu đa năng Đà Nẵng vào lúc 19h. Ace vui lòng đến sớm tí để có chỗ ngồi tốt vì chương trình rất đông, đâu khoảng trên 5,000 người ạ. Rất mong nhà mình đi chia vui cùng em :) nhớ mặc áo tím hoặc áo vàng nhé! Để em dễ tìm ạ!

Tối mai Chủ Nhật 30/9 là ngày đặc biệt của vợ chồng em. Là ngày tưởng thưởng tụi em đạt thành tích Diamond trong Amway sau 4 năm nỗ lực. Tụi em thân mời tất cả ace nhà Phượt Đà đến chia sẻ niềm vui cùng vc em. Vé mời 30 vé em xin gửi trên anh Quangcung nhé vì khách của em ở lại chỗ khách sạn anh Quangcung. Chương trình được tổ chức ở Nhà thi đấu đa năng Đà Nẵng vào lúc 19h. Ace vui lòng đến sớm tí để có chỗ ngồi tốt vì chương trình rất đông, đâu khoảng trên 5,000 người ạ. Rất mong nhà mình đi chia vui cùng em :) nhớ mặc áo tím hoặc áo vàng nhé! Để em dễ tìm ạ!
Chúc mừng 2 vợ chồng Dungbuocgiangho đã đạt được thành tích Diamond trong công việc sau nhiều năm nổ lực làm việc.
We proud of you.PDN proud of you.
Thân chào Diamond Amway couple.

QC xin up cái danh sách tham gia chuyến Tây Giang ngày 6 và 7/10/2012 :

1. Phieubatgiangho + Dungbuocgiangho
2. Bảo Harley + Hà Phương
3. Master125 + Nguyệt (mập)
4. Quangcung + Bạch tuộc
5. I love bicycle + Lehan
6. Trung Hội An + Thanh Thủy
7. Tuấn Liên + NV Tuấn Liên
8. Polyme + Cháu Polyme (dập dòm )
9. Chaubaogia + Thanh (NMTL) (dập dòm)
10.Hiếu Nhóc + ôm ( dập dòm)
cho em 1 xe dập dòm nhá anh Tử Cung
chúc mừng chị iu đã lên Kim Cương nhá :p

Chúc 2 vợ chồng làm ăn phát đạt

Chúc 2 vợ chồng làm ăn phát đạt

Chúc mừng vc nhà chị giangho nhé,ko tham gia chúc mừng vc anh chị tại nhà thi đấu đc đành vê xem lại clip vậy
hiện nay e đang giao lưu với nhà vit,chắc tối nay giao lưu với nhà hà nội.
Chúc cả nhà tuần mới lv vui vẻ nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,454
Latest member
taixiuonline66
Back