What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Đi cũng ác phết nhể, gặp được bác nào nhà vịt chưa? Nhà ta có ba mem là Mahee, Ldtung và Kim Nguyên sáng nay cũng đang trên đường tới Y tý sau một đêm ngủ ở Tả Phìn. Em đi cung nào?

E đi độc hành bác po ạ,e ghé vinh nhưng do thời gian ít qua nên ko gặp đc bác thành vinh,trên đường ra xứ thanh e đã gặp được bác tộc tại xứ thanh rồi e đi lam kinh thành nhà hồ theo đường hcm đi hà nội luôn,tối qua hội ngộ bác hero ở hà nội,hôm nay lại loanh quanh hà nội,ngày mai e đi mù,đến ngày mốt e về rồi đi lạng sơn tiếp hai ngày nữa,do e ko đem theo laptop nên chưa úp hình cho cả nhà xem được.chúc cả nhà ngày mới vui vẻ nhé[/QUOTE]

Đi Hoàng Su Phì - Xí Mần - Bắc Hà đi....còn đc hưởng tí hoa Tam Giác Mạch :p

Dear cả nhà.

1. Lâu nay nhà mình cũng vắng quá, nhớ mọi người mà không biết mằn răng mà gặp được.
2. Nhân tiện Dungbuocgiangho chiếm ngôi “Diamond” nhà phươter ta tất nhiên phải chúc mừng.
3. Thông báo số lượng mem tham gia, hiện kim, hiện vật đóng góp và phân chia nhiệm vụ hậu cần chuyến Tây Giang ...
4. Giới thiệu mem mới : Le Han, I love bicycle, Uyên Phương (chưa có nick )

Cả nhà ơi , mình off phát nhé ? Vào lúc 5h30 chiều thứ 4 (3/10/2012) tại quán Hạnh Nhân. ACE nào đồng ý thì like nha (beer)

P/s : DBGH quán Gió ngồi hơi trống, vệ sinh cũng không sạch sẽ lắm, không có guitar nữa, lỡ Polyme sướng bất tử làm vài bài Thanh Tùng thì khó sử :Dam:))

Last edited by a moderator:
Nhất trí quán Hạnh Nhân nhá, mùa này quán Gió nếu mưa là bó tay luôn. Bác Quang cung điểm danh mem mới còn thiếu bạn ThiMau love lead nữa. Thằng Xé lo tập điệu Gangnam Style mà trình diễn luôn kìa, ke ke! :D

Nhắc lại lịch of : 17h30 thứ tư ngày 3/10 tại quán Hạnh Nhân đường Bầu Hạc 6 (đến 110 Nguyễn Hoàng thấy đường Bầu Hạc 6, đi vào 200m, quán Hạnh Nhân to đùng ở bên trái). Kinh phí campuchia như mọi lần.

Last edited:
Chào cả nhà, chúc cả nhà ngày mới tươi phơi phới.
Lâu không đi phượt nên chuyến Tây Giang đợt này em xốn xang như trẻ em mong nhận quà vậy. Mong sớm đến cuối tuần thế chứ lị! :)
@ Hieunhoc: em nhớ book túi ngủ giúp chị cho kịp chuyến đi này nha, không là tập đoàn nhà muỗi nó rinh chị đi thì khổ lắm. Thanks em nhiều!

Demo nhà Đà Nẵng một buổi off của thành viên Đà Nẵng tại Hà Nội nhá:

Vẻ mặt đắc chí của Chuotcondutduoi:

Ngồi uống tại quán 25 LÒ SŨ của ca sĩ Thu Trang, chị gái của hoa khôi thể thao Nguyễn Thu Hương:

Ghen tị chưa anh Pollyme....

Chuotcondutduoi cứ bám càng lão Her có nhiều trò vui lắm :)) Ăn nhậu tối ngày, người đẹp lúc nào cũng sẵn ke ke =)). Chuotcon bữa nay có súng mới nên chịu đi phết, kiếm cái laptop up hình lên cho khí thế.

Ngồi bên phải Hero có phải mem Calien không lão Her? Nó ở ngoài đó một thời gian với Her thành bợm nhậu luôn đó :D.

@Quangcung : Có một cơn bão xa đó, chú ý theo dõi, hy vọng nó không vào ĐN.

hjhj theo dõi bảo đi nha , ko là anh em dón bão ở Tây Giang đó mà ở đó toàn là nhà sàn ko à nha , ko có nhà bê tông đâu đó

@chuotcondutduoi: Kao Mà Zi`a D90 Kao cũng đi ăn "Hành Độc" cho đỡ thèm >"< chơi cứ im ỉm mà đi kinh quá hjchjc mới nghĩ thui đã thèm thấy hình nửa chắc khóc.

Chào các anh/chị,

E mới tham gia diễn đàn và cũng là người đang sống ở Đà Nẵng, rất mong được làm quen với các anh/chị, bữa giờ e chỉ làm tàu ngầm, đọc phiêu lưu hồi ký của mấy anh/chị mà ghen tỵ quá!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,614
191,452
Latest member
sieuthimypham12
Back