What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Các em tới muộn được xếp hàng ngay ngắn tiếp tục vào nhận quà

attachment.php

attachment.php

Lại có đôi chân trần này nữa

attachment.php

Có dép ngon lành rồi nhá

attachment.php

Vừa y chang, tha hồ lội suối vượt đèo

attachment.php

Bẽn lẽn với gói quà nặng trĩu

attachment.php

attachment.php

Tuấn Liên và một bé gái

attachment.php

Một số phụ huynh đưa các cháu mầm non đến nhận quà, đông quá không thể vào trong được

attachment.php

Đội kèn trống đang biểu diễn cho các em xem

attachment.php

Phieubatgiangho trong trang phục đội múa lân

attachment.php

Hà Phương trong đội văn nghệ

attachment.php

Bảo Harley đội truyền thông

attachment.php

Còn đây là hai ông bảo vệ được thuê từ ĐN lên

attachment.php

Trời ơi coi hình bên FB cười muốn té ghế! Vui quá đi! Nhớ nhà mình quá. Quyết định lên lịch luôn chiều thứ 7. 20/10 kéo cả nhà mình về quê nội em trên Phong Thử, Điện Thọ, Điện Bàn đúc bánh xèo ăn. Ai tham gia quăng gạch để biết chuẩn bị thức ăn cho đủ. Ở quê nội mình bánh xèo chấm với mắm cái, mắm nước, ai thích ăn tương cho biết luôn để chuẩn bị nè.
Ace nào đi từ Đà Nẵng thì đi đường qua cầu Cẩm Lệ, xong ra quốc lộ về hướng Điện Bàn, vừa qua trạm thu phí khoảng chừng 200 mét có cái đường bên tay phải, chỗ nớ kêu là ngã ba Lầu Sụp thì phải, chạy thẳng vào hỏi người ta đường về chợ Mười Giờ, thôn La Trung, Điện Thọ. Đến cổng chào thôn La Trung quẹo vào chừng 300 mét thì tới nhà nội em. Nhà có cái lò rèn, hỏi lò rèn ông Tám Tình. Bác nào mà theo lời hướng dẫn mà mò đến được nhà em, em khen hihi. Tập trung tới nhà Nội em lúc 4h chiều nhé!
Mỗi mem 50,000 bánh xèo, bia bọt thả dàn.

Phượt lên Tây Giang vui ghê, được phát quà cho mấy em dân tộc, nhìn mà thấy tội, khổ nhất là những anh Tuấn Liên chắc mỏi tay lắm đây

Phượt lên Tây Giang vui ghê, được phát quà cho mấy em dân tộc, nhìn mà thấy tội, khổ nhất là những anh Tuấn Liên chắc mỏi tay lắm đây

Cho anh hỏi Phanvudn này là mem nào vậy? Có ai biết không? Chưa thấy chào nhà và khai báo gì cả.

Trời ơi coi hình bên FB cười muốn té ghế! Vui quá đi! Nhớ nhà mình quá. Quyết định lên lịch luôn chiều thứ 7. 20/10 kéo cả nhà mình về quê nội em trên Phong Thử, Điện Thọ, Điện Bàn đúc bánh xèo ăn. Ai tham gia quăng gạch để biết chuẩn bị thức ăn cho đủ. Ở quê nội mình bánh xèo chấm với mắm cái, mắm nước, ai thích ăn tương cho biết luôn để chuẩn bị nè.
Ace nào đi từ Đà Nẵng thì đi đường qua cầu Cẩm Lệ, xong ra quốc lộ về hướng Điện Bàn, vừa qua trạm thu phí khoảng chừng 200 mét có cái đường bên tay phải, chỗ nớ kêu là ngã ba Lầu Sụp thì phải, chạy thẳng vào hỏi người ta đường về chợ Mười Giờ, thôn La Trung, Điện Thọ. Đến cổng chào thôn La Trung quẹo vào chừng 300 mét thì tới nhà nội em. Nhà có cái lò rèn, hỏi lò rèn ông Tám Tình. Bác nào mà theo lời hướng dẫn mà mò đến được nhà em, em khen hihi. Tập trung tới nhà Nội em lúc 4h chiều nhé!
Bê tông, sắt thép, táp lô, đá 6 mặt quăng vào nhà chị nhé

Cho anh hỏi Phanvudn này là mem nào vậy? Có ai biết không? Chưa thấy chào nhà và khai báo gì cả.

Ủa phanvudn mà bố Po cũng không biết hả? vậy để Chuột nói Thiên lộn ( ý quên Thiên lôi ) búa cho một búa có trúng ko thì Bố Po biết thôi mà, kekekekeke
Ngày mới làm việc vui vẻ nhé cả nhà

Sài Gòn vs Tây Giang, sao mà nó khác nhau dữ vậy trời! Haiza, Sài Gòn đẹp lắm Sài Gòn ơi, Sài Gòn ơi! Nhưng Tây Giang đẹp hơn, Tây Giang ơi Tây Giang ơi!!!

Em cũng đặt 1 cục gạch nghe chị ^^

Cuối cùng là màn phát kẹo, sữa cho tất cả các em có mặt trước khi ra về

attachment.php

attachment.php

Các em ra về dưới trời mưa như trút nước, cơn bão số 7 chính thức đổ bộ vào miền Trung

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Thành viên cuối cùng ra về được các anh chị chăm sóc chu đáo với chiếc áo mưa mới tinh, chắc chắn

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,603
191,449
Latest member
mamamelody
Back