What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là làng Vân sắp bị xóa sổ rồi, các bác xem thế nào xúc tiến 1 bữa BBQ ở làng Vân. Như ở đợt Hòn Kiếm - hay bác Po còn goị là Fan của Đà Nẵng :D
làm 1 phát hâm nóng, tổng kết đợt lễ vừa qua của các phuoter nhà mình đi mấy anh chị, cô chú bác pô nhỉ? hehe

@ Hieunhoc& caumap: suốt ngày xử đi chơi bác Po đánh chết. Sắp tới 27 đạp xe đạp phượt Hội An, 2,3/6 đi Tây Giang, rồi Cù Lao Chàm nữa... Đòi đi nhiều quá ko được đâu, nhất là lúc chị ko có ở Đà Nẵng, hiểu chưa? :T

@ Hieunhoc& caumap: suốt ngày xử đi chơi bác Po đánh chết. Sắp tới 27 đạp xe đạp phượt Hội An, 2,3/6 đi Tây Giang, rồi Cù Lao Chàm nữa... Đòi đi nhiều quá ko được đâu, nhất là lúc chị ko có ở Đà Nẵng, hiểu chưa? :T

Từ đây đến 27 còn lâu mà chị, làng Vân sắp xóa sổ rùi. Không đi thì sau này tiếc lắm ý

Em kiện anh Pô nhá. Chưa mua bản quyền của tác giả mà đã post lung tung roài. (NO)

Làng Vân ko còn người ở thôi chứ nó vẫn ở đó chứ đâu có chạy đi đâu mà ^^ . Mình có định vào chơi với người làng Vân ko? Nếu có thì đi. Chứ vào xong ở bên ngoài ăn chơi như vừa rồi đi lúc nào chả được. Nếu muốn chuyến đi có ý nghĩa thì phải làm cái gì đó mà giúp ích được cho bà con thì mình nên làm liền. Tỉ như gần ngày đi tới giúp dỡ đồ đạc, chuyển đồ đạc về ĐN, giúp họ hòa nhập với người địa phương....

.........................................
P/S : ông Pô công nhận càng ngày càng giỏi một cách ... nguy hiểm =))

Không thể đúng hơn được, ông í xuất quỷ nhập thần hay sao ấy, ọp ẹp thì bỏ đi nhậu mà lôi hình ở đâu ra giỏi dữ hông biết...:gun

Anh biết ông í làm thế nào mà giỏi thế - thế mới nói là ... nguy hiểm :))

Hôm qua đến giờ anh cứ hắt xì hơi suốt, cứ tưởng thời tiết nóng nực, bị cảm đến nơi....ai dè vào đây thấy hai đứa hợp tác đá xéo anh...kinh người luôn! :)) Cho hai đứa vào sổ ...thù vặt luôn nhá. Này thì Po :gun Tun, Danbuonban

em ko có xe đạp chị ơi...chị có ko cho em mượn em đèo nữ dễ thương đi nè :))

làm 1 phát hâm nóng, tổng kết đợt lễ vừa qua của các phuoter nhà mình đi mấy anh chị, cô chú bác pô nhỉ? hehe

làm cái tổng kết lễ lớn đi bác Po ơi :))...leo Fan ĐN lại đi ;))

Từ đây đến 27 còn lâu mà chị, làng Vân sắp xóa sổ rùi. Không đi thì sau này tiếc lắm ý

Có chị Dungbuocgiangho trả lời rồi nhé. Theo anh, tháng này và tháng sau, nhà ta còn có rất nhiều đợt đi phượt như Giangho đã nêu ở trên, vì vậy anh cũng chưa phát động cái vụ làng Vân này, nhà PDN cũng mới đi làng Vân hôm 3/3 hơn hai chục mem nữa. Hủ Tíu Xào, Hieunhoc21 và các anh em nào muốn đi làng Vân cứ hô hào trên này và trên FB, ai đu được theo thì cứ đu, không biết chừng mọi người lại hưởng ứng rầm rầm cũng nên.

@Caumap2510 : Thực tình anh cũng chưa biết em là ai trong PDN nữa, chắc có đi off hay đi phượt với anh em nhà ta rồi nhỉ? Cho vài dòng trích ngang đi nhé.

Em kiện anh Pô nhá. Chưa mua bản quyền của tác giả mà đã post lung tung roài. (NO)

So zì nhá, ai bảo...dỗi không chịu post ảnh nên anh phải xông vào chém vài cái đóa, ke ke :). Mà toàn người đẹp nhà mình như thế, không post lên đây cho anh em chiêm ngưỡng thì cũng...phí quá, phí quá :D =))

@Caumap2510 : Thực tình anh cũng chưa biết em là ai trong PDN nữa, chắc có đi off hay đi phượt với anh em nhà ta rồi nhỉ? Cho vài dòng trích ngang đi nhé.

CauMap hay còn gọi là Đức Buôn Lậu, 1 trong 5 người của đợt Tu-Mơ-Rông vừa rồi với bọn em đó bác. Đang học ở ĐHBK Đà Nẵng
Dung nhan em nó đây :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,879
191,572
Latest member
bossfunone
Back