What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chị gửi giúp em tới anh tunbo 1 cái hôn nồng nàn =))

Thằng này...coi chừng chị :Dam chết... Nhưng mà nếu em gửi cái món này thì anh Tunbo chỉ muốn nhận trực tiếp từ em thôi à. Anh Tunbo nhỉ! Đính chính...chỉ nhận vật chất... Tỉ như 1 kg chả bò, hay 1 chai ông già chống gậy chẳng hạn... Anh Tunbo nhỉ?

Báo cáo cả nhà, em và Rùa đã về đến nhà an toàn sau 10 ngày chinh phục Fansipan và Cực bắc tổ quốc.

PDN Chiếm lấy đỉnh Fansipan

Báo cáo cả nhà, em và Rùa đã về đến nhà an toàn sau 10 ngày chinh phục Fansipan và Cực bắc tổ quốc.

Chúc mừng hai thành viên cuối cùng của PDN đã trở về an toàn (wait).

Anh nghe đồn lên tới Fan Rùa bị mất điện thoại, bây giờ nhìn cái ảnh lại thấy mất một tay, kinh! :)) Đúng là leo Fan không dễ.

Thiệt hại quá nặng nề Rùa nhẩy =)) =))

Lào mà có món hay ghê nhở, anh dịch mãi không ra món "thong dam" là món gì? :)) Hôm nào đi Hội An Chúng...ái làm thử món này cho anh em thưởng thức nhá =))

Hehe, món này e chỉ biết ăn thôi chứ ko biết làm. Để nhờ chị dungbuocgiangho làm cho anh em thưởng thức cho biết mùi vị của "thong dam" nhá :))

Bọn này dân ai tì, chúng nó làm gì chả được, không đăng nick chúng nó cũng post hình vèo vèo ý chứ, 8 bài mà kể vô. Bây giờ Chúng...ái cỏ 21 bài rồi tha hồ post hình mà chém gió nhá :)):D.

Hihi...giờ em giận rồi, ko post nữa :D

Cái tên này của Chungdai đội đi Lào ai cũng biết mà Tun. Danbuon lậu đặt đó, ghê chưa! :))

Anh Pô định chia rẽ đội hình đi Lào đây mà. Hình như cái sự (NT) của anh Tun đã phát huy tác dụng rồi :Dam

Chúc cả nhà một tuần mới tràn đầy năng lượng để cày cuốc kiếm tiền đi phượt nhá nhá :)
P/S: em là em thích cái tên của bác Po đặt cho em chungdai rùi đóa :D

..................
Hihi...giờ em giận rồi, ko post nữa :D

He he, thế thì anh post hộ nhá

Úi zời! Hai cô gái Lào chính hiệu đây, xinh quớ....:))

attachment.php

Còn cả đám này làm các mem gato quá đi :T

attachment.php

attachment.php

Sướng nhá!

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,881