What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Danbuonban viết văn hay cực. Sao bài Tây Bắc ko viết tiếp vậy em?

Quên, em đi Lào về cả nhà ai cũng nói bữa nay em giống mọi rồi. Hic. Đã đen rồi, đen nữa có sao đâu...nhưng mà làm sao cho nhả bớt ... Còn đồng bọn đi Lào kia sao rồi?

Em thì vẫn đẹp như xưa chị ơi =))

Vậy phải vào sớm nhé. Hôm đó là Chủ nhật đó. Trễ nhất đến 9h30 là phải xong hết để còn lên đường. Bà con cứ đạp xe đạp đi nhé. Chị đi xe đạp..điện, được ko? :=)

Ko được, tất cả mọi người đều phải đi xe đạp cho nó fair. Nếu chị đi ko nổi thì bắt anh phieubatgiangho đèo :))

Nghĩ tới xây xẩm lăn ra phản mà bái phục. Say xe mà vẫn dám đi xe đò. Từ Viêng Chăn đi Vang Viêng kêu Huệ hơn chục lần, bao nhiêu túi nilon cũng ko đủ cho nàng với chungdai. Mật xanh mật vàng có đủ luôn. Làm mình có bao nhiêu túi nilon phải đem ra hết, bao đựng giày dép, áo quần, linh tinh cũng chẳng chừa... Người ta say xe kiểu đó chẳng ai dám đi đâu, thế mà em Thanh đi Lào cũng đi, đi tàu ra tâm bão cũng đi, khiếp, bác Tunbo nhỉ?
Thế cho nên chuyến đi vào tâm bão ấy, ngoài cái tên "Huệ", em Thanh còn có một cái tên khác (giờ mới bật mí) là "Ra Đảo Đi Không Nổi" đó :))

Hihi...Em thì em ghiền món "thong dam" lắm :)) nhưng chưa biết đi được ko, tới lúc đó nếu em đi được thì cho em đký trễ chị nhá :)

Lào mà có món hay ghê nhở, anh dịch mãi không ra món "thong dam" là món gì? :)) Hôm nào đi Hội An Chúng...ái làm thử món này cho anh em thưởng thức nhá =))

Anh Pô ơi, em kiện.

Sao Paulpaul68 mới có 8 bài mà post hình được rồi?

Bọn này dân ai tì, chúng nó làm gì chả được, không đăng nick chúng nó cũng post hình vèo vèo ý chứ, 8 bài mà kể vô. Bây giờ Chúng...ái cỏ 21 bài rồi tha hồ post hình mà chém gió nhá :)):D.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,887
191,575
Latest member
basserabdul
Back