What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
đúng cái em cần tìm lâu nay hìhì, các bác cho em gia nhập "phượt hội ĐN" được chứ ạ
mail :[email protected]
y!:vanhaic1a
sdt:01649732879
birthday:26/12/91
student of DUT(beer)

Đúng cái cần tìm là cái gì vậy bạn? Còn là sinh viên đã dám mời các bác, các anh trong này cụng ly rồi, he he! Giỏi thật :)). Lo học đi nhá, muốn đi đâu thì cứ vào đây sẽ biết, cụng lại phát, ba ly luôn (beer) (beer) (beer)

Cái tên này của Chungdai đội đi Lào ai cũng biết mà Tun. Danbuon lậu đặt đó, ghê chưa! :))

Ghê thật, ghê thật. May mà trình chém gió mình thấp, chưa đến nỗi ... lỗ mãng với mấy cao thủ í, anh Pô hè?:LL

Cái tên này của Chungdai đội đi Lào ai cũng biết mà Tun. Danbuon lậu đặt đó, ghê chưa! :))

Hừm, mấy ngày nay bận quá không vào, ai ngờ vắng mặt cũng bị chém, anh Po lăng xê em nhiệt tình quớ, cho em xuống..cho em xuống gấp hic..hic

Chiều nay chỉ có mỗi phieubatgiangho đi chém. Mình có việc phải ở nhà..hic..buồn..và buồn. Mai em đi SG có ai gửi gì cho bác Tunbo ko? Để em có cớ xin gặp bác í...

Chiều nay chỉ có mỗi phieubatgiangho đi chém. Mình có việc phải ở nhà..hic..buồn..và buồn. Mai em đi SG có ai gửi gì cho bác Tunbo ko? Để em có cớ xin gặp bác í...

Chị gửi giúp em tới anh tunbo 1 cái hôn nồng nàn =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,879
191,574
Latest member
profibrahim
Back