What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Đang có 3 người xem topic này (2 thành viên và 1 khách)
canon600d, Dungbuocgiangho
Ngủ đi chị Châu ui :D

Vì đây là buổi liên hoan Mừng nhà mới nên Xé nghĩ mọi người nên Campuchia nhỉ....Mỗi người góp tùy lòng hảo tâm nhé : từ 50K trở lên ! đó là ý kiến của riêng Xé...Mọi người thấy sao...?
Mọi chi tiết đóng kinh phí xin vui lòng gọi 0905 220 240 hoặc đến gặp nhau ở nhà chị Châu rồi quyết toán luôn nhé !

100k/1 cho nó thoải mái đi Xé ui, dư thiếu gì tính sau.

1/ Bác Po
2/ Thitgaxe
3/Hu Tiu Xao ( đống gạch tổ chảng)
4/Dungbuocgiangho ( nguyên quả núi)
5/Phieubatgiangho ( chồng số 4)
6/Lãng tử
7/Masara
8/Nguyễn Trung Hiếu
9/Hiếu Nhóc
10/Herodvc
11/Doremi
12/Kim Nguyên
13/Lê Minh Phương
Theo tin giờ chót thì Anh Cường làm ở Sát Hạch Lái Xe Đà Nẵng đăng ký 2 slot nữa vị chi là 15 mem
Cho mình thêm 1 slot nữa đi, nhưng mà phải sau 17h30 mới đi được, nên sẽ tới sau nhé, đc k nhỉ ?

26-03 này Em đã lên chương trình chạy từ Thanh Hóa vào đến Hội An. Ăn chơi nhảy múa dọc đường đi. Chắc khoảng 29-30 gì đó vào đến ĐN. Các Bác có kế hoạch gì hay cho em đu bám với .Bác Po ơi bố trí giao lưu hoành tráng nhá(beer).Em đi cùng 1 thằng nhà báo và 2 thằng lãnh đạo TP Thanh Hóa.Kế hoạch quay ra là đêm 1-5( có thể thay đổi nếu rượu mang theo chưa cạn-khoảng 10L) :L

1/ Bác Po
2/ Thitgaxe
6/Lãng tử
7/Masara
8/Nguyễn Trung Hiếu
9/Hiếu Nhóc
10/Herodvc
11/Doremi
12/Kim Nguyên
13/Lê Minh Phương
Theo tin giờ chót thì Anh Cường làm ở Sát Hạch Lái Xe Đà Nẵng đăng ký 2 slot nữa vị chi là 15 mem

Ủa sao dương thịnh âm suy thế này (chỉ có 3 ladies thui hả), ăn nhậu xong ai rửa chén?

Báo cáo anh Pollyme và đồng bọn, em đã áp sát Đà Nẵng nhé. Nhà em đang ghi lại công tác chuẩn bị cho đêm "BẾ MẠC - FESTIVAL HUE".
Đây là hình ảnh sân khấu chính của buổi tối hôm nay:

Ủa sao dương thịnh âm suy thế này (chỉ có 3 ladies thui hả), ăn nhậu xong ai rửa chén?

Hì, yên tâm, ăn bốc với lá chuối, đũa tre tiện lợi, mình sẽ có buổi ọp mừng nhà mới gần gũi với thiên nhiên nhất. Chị Châu cũng lười lém nên sẽ ko bày ra để chị em mình cực đâu. Mấy nàng yên tâm hén.

Hiện tại ngồi lục cơm nguội từ trang 305 của Tập 3 sang đến Tập 4 thì hiện tại đã có danh sách như sau...Chị Châu coi tính rồi đi chợ nhé ! Còn nước thì chắc chị khỏi lo...Con dân Đà Nẵng chắc cũng cho Hội An lụt bọt nhé ! Bố Pô nhỉ ^_^ con yêu bố...Thôi vào vấn đề chính...còn việc gia đình tính sau ^^
Danh sách các phượt tử đợt 17/4 này gồm có các gương mặt cực kỳ nguy hiểm dưới đây
1/ Bác Po
2/ Thitgaxe
6/Lãng tử
7/Masara
8/Nguyễn Trung Hiếu
9/Hiếu Nhóc
10/Herodvc
11/Doremi
12/Kim Nguyên
13/Lê Minh Phương

Con số 13 ! Còn ai muốn đóng góp tên mình vào những gương mặt nguy hiểm xin vui lòng đặt gạch ống ở đây...Hạn cuối là 8h sáng ngày thứ 2(16/4) để tiện cho việc chuẩn bị hậu cần nên xin vui lòng đăng ký sớm để thống kê số lượng...Xin thay mặt chủ nhà Dừng Bước Giang Hồ cám ơn các bạn....

Em ko đăng ký mà anh xé cũng cho em vô group.

Thôi thì có tên rồi, có máu trong người rồi nên em cũng xin phép 1 chân ạ.
Tối đó em đi học bổ túc tiếng Anh, đến 8h mới xong, nên em xin phép chạy vô sau. Có ai vào giờ đó ko thì đi chung với em ạ.

Chắc còn 2 thôi, tình hình là chiều thứ 3 e phải 5h mới xong, hichic.

Sao lại buồn thế nhỉ, Phượt Đà Nẵng thiếu chị em trầm trọng...bác Pollyme xem kết nạp thêm mem nữ đê...
Em giới thiệu mấy em gái này tham gia nhà Đà nẵng nhá:

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,918
191,590
Latest member
Masticlubs
Back