What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.

Anh hê..zô sướng quá, vào tận Đại nội xem nhạc hội luôn, tuần trước em cũng đi Festival Huế mà chỉ xem vòng ngoài với sân khấu hóa ngoài trời thui..

rạng sáng đầu tuần :
Đang có 3 người xem topic này (3 thành viên và 0 khách)

hieunhoc21,
canon600d,
Dungbuocgiangho

Lễ bế mạc Festival Huế 2012 đã diễn ra tại Phu Văn Lâu - Kỳ đài Huế , chính thức khép lại 9 ngày lễ hội sôi động với muôn vàn cảm xúc và kỷ niệm:

Trong lễ bế mạc Festival Huế 2012 có sự góp mặt của rất nhiều người đẹp trong cả nước:

Với chủ đề “Nhịp thở sông Hương”, một chương trình nghệ thuật kéo dài gần 2 giờ do các đoàn nghệ thuật trong và ngoài nước thực hiện đã được dàn dựng, chuẩn bị kỹ lưỡng để thay lời giã bạn đầy lưu luyến.

Sau 9 ngày đêm đã có hàng trăm chương trình lễ hội, nghệ thuật cộng đồng được trình diễn bởi các đoàn đến từ 28 quốc gia và vùng lãnh thổ. Trong buổi lễ bế mạc có nhiều tiết mục biểu diễn của các đoàn nước bạn nhưng đặc biệt sôi động là điệu nhảy dân gian Nga:

Đoàn Ấn Độ cũng để lại ấn tượng đẹp trong mắt bạn bè với tiết mục đặc sắc:

Cùng với nước chủ nhà Việt Nam, bạn bè quốc tế không chỉ mang đến cho công chúng, du khách những tiết mục nghệ thuật đỉnh cao mà còn tô thắm tình hữu nghị, hòa bình thông qua Festival Huế:

Hẹn gặp lại FESTIVAL HUẾ 2014:

Chúc các bác một tuần mới làm việc hiệu quả...

Ai đi Điện Dương ngày mai thì điện trực tiếp cho Thitgaxe nhá, theo anh 50k/mem thôi, vui là chính mà. Và cũng thông báo với các mem là cuộc nhậu ngày mai rất đơn giản, ngồi dưới ruộng, ăn bốc...hoàn toàn không có tiện nghi gì hết, lại thêm muỗi nữa. Anh sẽ đem cái bạt như hôm cắm trại để ngồi. Bia bọt có anh lo rồi, bác Hero có rượu nữa...gà có chị Dungbuocgiangho, chỉ cần mua thêm ít mồi nữa thôi. Ai đi thì 16h30 tập trung trước Đại học Kinh tế nhá.

@BannickLionking : Bác mà vào ĐN ngày lễ thì anh em đi phượt hết rồi, nhà em ngày đó cũng phắn đi chơi với gia đình. Bác thông cảm nhé!

Ai đi Điện Dương ngày mai thì điện trực tiếp cho Thitgaxe nhá, theo anh 50k/mem thôi, vui là chính mà. Và cũng thông báo với các mem là cuộc nhậu ngày mai rất đơn giản, ngồi dưới ruộng, ăn bốc...hoàn toàn không có tiện nghi gì hết, lại thêm muỗi nữa. Anh sẽ đem cái bạt như hôm cắm trại để ngồi. Bia bọt có anh lo rồi, bác Hero có rượu nữa...gà có chị Dungbuocgiangho, chỉ cần mua thêm ít mồi nữa thôi. Ai đi thì 16h30 tập trung trước Đại học Kinh tế nhá.

@BannickLionking : Bác mà vào ĐN ngày lễ thì anh em đi phượt hết rồi, nhà em ngày đó cũng phắn đi chơi với gia đình. Bác thông cảm nhé!

Có ngũ lại ko bác Po, hay là giải tán trong đêm hehe

Mới đi quýnh giặc về. Tiễn các bạn Thái Lan về nước vừa xong là quay về nhà phượt mình ngay. Mai ngoài 3 con gà nướng, em nghĩ mua thêm ít mồi đơn giản như nem chua Bình Định, khô mực nướng+ tương ớt Hội An, bắp Hội An nướng, khoai lang nướng, và 1 nồi xôi mỡ hành má em nấu dùm. Mấy bộ lòng gà nấu nồi miến theo đề nghị của danbuonban. Bà con đề nghị tiếp đi! Món gì nữa?

Mới mò về Đà Nẵng sáng nay,thấy chuyển nhà mới mất rồi.Em mò vào nhà mới điểm danh 1 phát nhé :D

26-03 này Em đã lên chương trình chạy từ Thanh Hóa vào đến Hội An. Ăn chơi nhảy múa dọc đường đi. Chắc khoảng 29-30 gì đó vào đến ĐN. Các Bác có kế hoạch gì hay cho em đu bám với .Bác Po ơi bố trí giao lưu hoành tráng nhá(beer).Em đi cùng 1 thằng nhà báo và 2 thằng lãnh đạo TP Thanh Hóa.Kế hoạch quay ra là đêm 1-5( có thể thay đổi nếu rượu mang theo chưa cạn-khoảng 10L) :L

2thằng lãnh đạo nào thế lão Kinh? Dự tính đi như thế nào đấy?

Nhà bác đi phượt ở đâu thía?:D Em cũng đang tính mò vào. Thôi xong.

- 3 con gà nướng,
- nem chua Bình Định,
- khô mực nướng+ tương ớt Hội An,
- bắp Hội An nướng, khoai lang nướng,
- 1 nồi xôi mỡ hành má em nấu dùm
- lòng gà nấu nồi miến theo đề nghị của danbuonban
Chẹp chẹp, nửa buổi chiều mà chị Châu post thế lày thì tâm trạng đâu mà làm việc nữa nè.

Đêm này về căng mắt làm cho xong KH sáng mai nộp rồi chiều mai hội ngộ thôi, k thể bỏ qua món xôi mỡ hành, ực....ực

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,918
191,589
Latest member
Chi_batluong
Back