What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Anh hê..zô sướng quá, vào tận Đại nội xem nhạc hội luôn, tuần trước em cũng đi Festival Huế mà chỉ xem vòng ngoài với sân khấu hóa ngoài trời thui..

Danbuonban đừng nói vậy anh buồn. Anh có cái giấy mời số: 000002 thì vào tận nơi là chuyện đương nhiên. Anh thuộc nhóm quyền lực thứ 4 mà em...

Bác Po yên tâm, em là em khoái ba cái vụ bày trò ăn uống này. Chuyện nhỏ thôi. Hi vọng ngày mai nhà mình có buổi tân gia vui vẻ.Chờ mai mốt em có nhà thiệt trên miếng đất này...bà con nhà phượt lại có tụ điểm ăn chơi thoải mái rồi.

Ngày mai các bác nhớ hỏi chuyện nhà em hôm qua mới phượt vào ...bệnh viện Từ Dũ, Sai Gòn như thế nào nhé. Số là chúng em cưới nhau hơn 5 năm rồi vẫn chưa có con, nên bây giờ là chúng em bắt đầu chuyến..phượt kiếm con đây. Hôm qua đồng chí ấy đi trước, kể chuỵen cười bò luôn. Mai các bác nhớ hỏi nhé keke

Em chào bác Po và nhà PĐN thân yêu.
28/4 này em có mẹt tại ĐN, em đi cùng gia đình và vài gia đình của người bạn cùng hội xe Kia Caren trên otofun.
Sáng 29/4 em có dự định khoảng 2 -3 gia đình đi chơi Cù Lao Chàm sáng đi tầm 3h về để tối xem pháo hoa.
Em nhờ bác Po và nhà ĐN tư véo giúp em là đi từ đâu ở ĐN ?? ra đảo ăn uống thế nào? chơi ở đâu ? giá cả tầu xe ra sao? cần phải lưu ý gì ? ( vì có cả trẻ con tầm 4 tuổi đi cùng ) nên em cũng hơi ngại.
Nếu ngày đó bác Po hoặc anh em ĐN nào rảnh có thể đi cùng với em cho nó đỡ bỡ ngỡ ( em mời thật lòng ) vì e rất yêu quí ĐN, ở trong ĐN thì nhiều rồi, nhưng lại chưa biết chỗ nào và chỗ nào cả, chán thế đấy.
Bác Po và các bác help em với nhá. Có thể gửi cho em theo địa chỉ mail : [email protected].
Em cảm ơn rất nhiều. Vì đi cùng đoàn đông với lại gia đình nên e sẽ lựa time để có thể uống chén rượu nhạt với các bác ĐN ạ.

2thằng lãnh đạo nào thế lão Kinh? Dự tính đi như thế nào đấy?

Nhà bác đi phượt ở đâu thía?:D Em cũng đang tính mò vào. Thôi xong.
Tôi đi ngày chiều ngày 27(hết giờ hành chính).Mục đích là vào ĐN ăn chơi và giao lưu với PDN mà tình hình thế này thì đúng là Xong rồi. Híc. 1 thằng Phó Chánh văn phòng Thành ủy. 1 thằng Phó Bí thư Tỉnh đoàn và Trưởng ban Kinh Tế Báo Thanh Hóa(Bạn học nên gọi thằng quen rồi:D). Lịch của Lão thế nào? Nếu tiện thì đi đuổi nhau vào cùng cho vui.(beer)

Em chào bác Po và nhà PĐN thân yêu.
28/4 này em có mẹt tại ĐN, em đi cùng gia đình và vài gia đình của người bạn cùng hội xe Kia Caren trên otofun.
Sáng 29/4 em có dự định khoảng 2 -3 gia đình đi chơi Cù Lao Chàm sáng đi tầm 3h về để tối xem pháo hoa.
Em nhờ bác Po và nhà ĐN tư véo giúp em là đi từ đâu ở ĐN ?? ra đảo ăn uống thế nào? chơi ở đâu ? giá cả tầu xe ra sao? cần phải lưu ý gì ? ( vì có cả trẻ con tầm 4 tuổi đi cùng ) nên em cũng hơi ngại.
Nếu ngày đó bác Po hoặc anh em ĐN nào rảnh có thể đi cùng với em cho nó đỡ bỡ ngỡ ( em mời thật lòng ) vì e rất yêu quí ĐN, ở trong ĐN thì nhiều rồi, nhưng lại chưa biết chỗ nào và chỗ nào cả, chán thế đấy.
Bác Po và các bác help em với nhá. Có thể gửi cho em theo địa chỉ mail : [email protected].
Em cảm ơn rất nhiều. Vì đi cùng đoàn đông với lại gia đình nên e sẽ lựa time để có thể uống chén rượu nhạt với các bác ĐN ạ.
Ô hay quá.Thế thì Bác alo cho em ta tụ tập ở ĐN giao lưu phát nhỉ. Cù Lao Chàm mình cũng nhăm nhe nó lâu rồi mà chưa ra lần nào cả,có lẽ làm luôn chuyến ra đó xem uống rượu có sướng hơn ở đất liền không? Có gì Bác liên lạc cho em nhá. 0912958889 (beer)

A HT76 hỏi chị Châu (nick: dungbuocgiangho) - số điện thoại ở đầu trang, chị ấy nhà ở ngay Hội An, 2 vc chị Châu nghe đâu sẽ đi tiền trạm Cù Lao Chàm để chuẩn bị cho nhà ĐN đi cắm trại ngoài đó, a HT76 hỏi chị ấy thử xem.

To cả nhà đi tân gia chiều nay: KH của e đã được sếp duyệt rồi, chiều nay đi tân gia cũng k bị rầy la gì. Nhưng e khó ở chỗ là mình e ở Đại Lộc, phi xe xuống đó thì dễ òi, nhưng đoạn đi về thấy gê quá. Từ Ái Nghĩa, Đại Lộc e xuống Điện Hồng nè, qua Điện Phước, Điện Thọ, Điện An, Điện Phương, Điện Nam Đông rồi mới đến Điện Dương, thân gái một mình mà đi qua mấy xã í nghe đồn thiếu girl trầm trọng, e sợ tối về ngang qua đó bị cướp về làm vợ :LL (hổng biết a ThSơn trấn giữ đất Điện thế nào nữa, kiểu này thì phải :T".

Nên chiều nay e đành ở nhà mà nuốt nước.... bọt vào trong vì món xôi mỡ hành thôi, huhu.

A HT76 hỏi chị Châu (nick: dungbuocgiangho) - số điện thoại ở đầu trang, chị ấy nhà ở ngay Hội An, 2 vc chị Châu nghe đâu sẽ đi tiền trạm Cù Lao Chàm để chuẩn bị cho nhà ĐN đi cắm trại ngoài đó, a HT76 hỏi chị ấy thử xem.

To cả nhà đi tân gia chiều nay: KH của e đã được sếp duyệt rồi, chiều nay đi tân gia cũng k bị rầy la gì. Nhưng e khó ở chỗ là mình e ở Đại Lộc, phi xe xuống đó thì dễ òi, nhưng đoạn đi về thấy gê quá. Từ Ái Nghĩa, Đại Lộc e xuống Điện Hồng nè, qua Điện Phước, Điện Thọ, Điện An, Điện Phương, Điện Nam Đông rồi mới đến Điện Dương, thân gái một mình mà đi qua mấy xã í nghe đồn thiếu girl trầm trọng, e sợ tối về ngang qua đó bị cướp về làm vợ :LL (hổng biết a ThSơn trấn giữ đất Điện thế nào nữa, kiểu này thì phải :T".

Nên chiều nay e đành ở nhà mà nuốt nước.... bọt vào trong vì món xôi mỡ hành thôi, huhu.
Về nhà chị ngủ lại sáng mai về sớm. Quan trọng là em có thật sự muốn đi ko thôi à. :)
Vụ Cù Lao Chàm Châu và ông xã cũng dự đinh đi tiền trạm, nhưng muốn đi sau lễ cho đỡ đông đúc. Bác Digicuong nghe đâu cũng nhăm nhe quả Cù Lao Chàm ngày lễ đó. Nếu mình đi thì cũng muốn ở lại 1 đêm chứ ko muốn về trong ngày. Thông tin tour hay về CLC thì đầy trên phượt mà, ace cùng lên tìm nhé :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,911
191,585
Latest member
vonguyenphuoc
Back