What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Mới mò về Đà Nẵng sáng nay,thấy chuyển nhà mới mất rồi.Em mò vào nhà mới điểm danh 1 phát nhé :D

Không điểm danh...chay thế này nhá :)). Đề nghị Mpt4cus tung mấy ảnh ở Mã và Cam lên đi nào.

Chúc mừng chuyến đi thành công.

Dungbuocgiangho said:
3 con gà nướng, em nghĩ mua thêm ít mồi đơn giản như nem chua Bình Định, khô mực nướng+ tương ớt Hội An, bắp Hội An nướng, khoai lang nướng, và 1 nồi xôi mỡ hành má em nấu dùm. Mấy bộ lòng gà nấu nồi miến theo đề nghị của danbuonban.
++++
Polyme said:
Bia bọt có anh lo rồi, bác Hero có rượu nữa...
kiểu này thì có mà.....vui tới sáng (beer)

kiểu này thì có mà.....vui tới sáng (beer)

Mai iem đổ bê tông rồi nên iem sẽ đeo mọi người đi ăn gà, nhưng không có tới sáng được vì iem được lệnh triệu tập về trước 9h. nhà mình thông củm cho iem nhé, không thôi thì iem sẽ thế lầy nè :T:T :(( :((

Không điểm danh...chay thế này nhá :)). Đề nghị Mpt4cus tung mấy ảnh ở Mã và Cam lên đi nào.

@ ông Pô : em ngồi cafe đợi nó mãi, mà nó cũng ... bắt tay chay rồi phi mất tiêu á =))
(Bên ngoài trông 4cục hiền phết (c))

cho chuột đăng ký 2 xuất off mừng tân gia nhé .chuotcondutduoi và quangcung

Tổng cộng hình là 17 chị Châu ơi....Chị đi chợ nhé ^^...Không biết cái phần mua thêm mồi ai mua nhỉ...mai đi làm cả ngày 5h mới xong...

Tổng cộng hình là 17 chị Châu ơi....Chị đi chợ nhé ^^...Không biết cái phần mua thêm mồi ai mua nhỉ...mai đi làm cả ngày 5h mới xong...

Phen này Dungbuocgiangho...tiêu rồi! :) Em mua mấy đồ ăn nhanh cho nó dễ, khỏi mất công nấu nướng. Thitgaxe chốt danh sách chuẩn báo chị Châu để đi chợ, các mem nào đã báo đi thì không có lý do gì mà hủy nhá. Mọi người nhớ đúng giờ, ăn chơi tầm đến 20h là giải tán.

Còn đây, tối nay lão Hero đã không còn áp sát ĐN nữa rồi, sát sàn sạt luôn...

Trông mặt có vẻ còn nhớ mấy em Lào lém :))

attachment.php

Chơi luôn nửa ký mực cơm, kinh ! =)) đúng là mới treck về có khác

attachment.php

Ở quán Giáng Hương hẳn hoi nhá, con gái giang_huong hôm nào ra ĐN cho vào đây luôn, :D ke ke!

attachment.php

Last edited:
Anh Lý A Sáng và bạn của ảnh hình như cũng hóng cái đợt tân gia này...nhưng ko bít có kịp vào chung vui với hội mình ko :)

Anh Lý A Sáng và bạn của ảnh hình như cũng hóng cái đợt tân gia này...nhưng ko bít có kịp vào chung vui với hội mình ko :)

Ngày mai Lý A Sáng sẽ từ Huế quay lại ĐN và nhiều khả năng đu theo vụ này, anh khuyên mãi chả có gì vui vẻ đâu, toàn muỗi, đèn đóm chả có...nhưng cứ một mực xin tham gia. Đã thế mai cho...nhòe luôn. Mai có gì anh báo Thittgaxe trường hợp này nhé. Lý A Sáng đi cùng bạn nữa.

Giờ em đang bơ vơ ở KS một mình, buồn ơi là buồn. Giờ còn đi Cafe được không nhỉ!

Vừa về là chui đi làm ngay,nên ảnh ọt chắc tung lên sau anh ơi :D

@ ông Pô : em ngồi cafe đợi nó mãi, mà nó cũng ... bắt tay chay rồi phi mất tiêu á =))
(Bên ngoài trông 4cục hiền phết (c))

Dạ,hôm qua em với Rita đi nắng cả ngày nên Rita hơi mệt,nên nhờ mấy đứa bạn chở về luôn.Hẹn gặp anh dịp khác ah.

PS: thế mà em cứ tưởng bên ngoài em dữ chứ :d

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,915
191,589
Latest member
tuilathian
Back