What's new

Sình lầy Lán Tranh, loanh quanh Đưng K'No' - 722 con đường tình yêu

Một phút bất cẩn của xế làm ôm bay vèo xuống vực cứ như là trong phim hành động. Ấy vậy mà khi leo lên, miệng ôm vẫn cứ cười toe & đòi chụp hình... ;-)

Phút nghỉ ngơi sau khi vượt qua được con đường 722 sìn lầy.

Ui, cao thủ xuất hiện rồi......Nghe nhột nhột lỗ mũi, thì ra mấy cái mặt xuất hiện chần dần trên public:))

Tiếp thêm mấy cái ảnh trên đường, vì khúc sau mình cầm lái rồi nên ảnh cũng không còn nhiều (ảnh trùng nhau cũng nhiều); chủ yếu là Punichio chụp.

Hò dô ta....

Cầu, có cầu nhưng không dùng đc, phải lội suối...

10# khoailangthang

Nhìn bác Khoai "thất thần" thấy thương ghê. Phỏng vấn bác vài câu cái :D

Sau chuyến 722 này bác có quyết định phượt thêm vài chuyến cảm giác mạnh nữa không? (cho bác xin)

Hay lần sau đi chỉ cần đổi xế là bác đi ngay? (biết rồi còn hỏi :help)

Trên đường đi anh em thấy bác rất ư là căng thẳng? Bác phát biểu cảm nghĩ đôi dòng đi ạ... (nghẹn ngào... ú ớ... nói không nổi -.-! )

Sẵn đây thay mặt anh em trong chuyến 722, gửi đến bác "giải ôm can đảm" (c)(c)(c)

Trang này được điện kiến đủ đoàn và nick từng thành viên

Chuyến đi "đã" quá

Chờ mưa thêm chút nữa, mình đi..

Chúc mừng chủ thớt và đồng đội đã chinh phục thành công cung đường ĐẸP này. Hồi ức của các bác được thể hiện bằng những hình ảnh rất ư là sống động, em thích thế.

@ anh thienlt: Em đọc trong phần rủ rê đi 722 của anh thì chi phí dự kiến là 600k. Anh có thể update chi phí chính thức của đoàn lần này không ạ? Tks anh.

Sẵn đây thay mặt anh em trong chuyến 722, gửi đến bác "giải ôm can đảm" (c)(c)(c)

Thật sự là hơi căng thẳng thiệt =)) , thằng em đúng là 1 " tay nái nụa ":D

@Hậu nhỏ : cám ơn đồng chí vì sự nhiệt tình với anh em , nếu có dịp lần sau anh sẽ ... chơi nữa mày :gun
nhưng đường trường anh cầm lái nhe :LL ( đường rừng em thật tuyệt vời . )

Sẵn đây mình cũng cám ơn chung tất cả các xế trong chuyến đi vừa rồi , ai cũng cứng cựa hết , VN mình không
thiếu anh hùng .

hehe , tiếp đi các bác ơi .....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back