What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Đấy , chính Thừa Tướng cứ chụp bằng mark II , mark III kiểu này mình lại thấy đẹp , chứ cởi truồng cổ đeo M8 thì nó xì tin quá , éo ai cảm nhận được .:D

Đấy , chính Thừa Tướng cứ chụp bằng mark II , mark III kiểu này mình lại thấy đẹp , chứ cởi truồng cổ đeo M8 thì nó xì tin quá , éo ai cảm nhận được .:D

Mày thì biết cái gì, thấy đẹp với chả thấy xấu... nói cứ như là có máy ảnh ấy=))
Mà mày cũng biết MaxII, MaxIII là cái đ. gì, nghe hơi nồi chõ hả ??? :D

Mua cái máy tử tế đi tao xem nào, cho nó đỡ mang tiếng Việt kiều U cờ tai in na, Việt kiều Canada... ki bo éo thể chịu được.

Tặng Việt Kiều Anh Già

picture.php

Uh, cảm ơn Thưà Tướng tặng ảnh , nhưng mà nói rồi , tớ ko phải Zịt cừu , chả phải Zịt cộng mà là Zịt trừ , hiểu chửa . Tớ mà mua máy ngon, tự nhiên ảnh nó đẹp lên theo thì Thừa Tướng GATO chết , tội nghiệp !:LL

Uh, cảm ơn Thưà Tướng tặng ảnh , nhưng mà nói rồi , tớ ko phải Zịt cừu , chả phải Zịt cộng mà là Zịt trừ , hiểu chửa . Tớ mà mua máy ngon, tự nhiên ảnh nó đẹp lên theo thì Thừa Tướng GATO chết , tội nghiệp !:LL

Hoang đường, nhưng ít ra thì cũng cần mua máy cái đã. Mà tao nghĩ có là Zịt này hay Zịt kia thì mày cũng đâu đến nỗi phải xin vợ nó mới cho tiền mua máy phải không hả???

Trong đời đã bao giờ tự quyết định cái gì chưa=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back