What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Vũng Tàu và phụ cận

Anh trai em đang làm việc ở đây, dã 3 năm rồi mà chưa một lần được vào Vũng Tàu chơi , chỉ qua lời kể đã thấy thú vị lắm rồi

Vậy bạn thử 1 lần đi ạ :D Biển xanh, cát trắng, núi cao, không khí trong lành... cũng khá là hay ho để trải nghiệm đấy ;)

Mới đi vũng tàu về - ra vũng tàu các bạn nên ở khách sạn Sơn Thịnh nha - địa chỉ : 19 đường Thùy Vân, số điện thoại 0643.859288 nha; Khách sạn này tính giá phòng có định cả năm - vị trí ngay đường Thùy Vân ( Bãi Sau Vũng Tàu ) giá là 500k một đêm cho 02 người, 250k cho 10h nha! Hơi lạ là nó tính giờ mình vào nhận phòng thì tới lúc trả phòng miễn sao đủ 10h hay 24h nha! Không phải các khách sạn khác là nhận phòng 12h trưa ( hay 2h chiều ) và trả phòng trước 12h trưa!
Cập nhật mới cuối tháng 11 - đầu tháng 12 là vé tàu cao tốc là 200k một người nha! Riêng ngày thứ 7, chủ nhật nó không nhận đặt vé qua interner - điện thoại, còn những ngày còn lại trong tuần thì book vé qua điện thoại bình thường!
thân!
Bạn nào cần thông tin thì cứ hỏi nha!

cho mình hỏi là đường đi vũng tàu dạo gần đây ntn vào mấy bạn. Nghe trên nhiều diễn đàn thì đường đi đang xấu lắm phải không nhỉ. Mình tính đi vào thứ 4, 5 tuần sau. Cảm ơn mọi người nếu có ý kiến nhé. Cho mình thanks...

Cơ bản là xong gần hết rùi em, chạy vô tư. Đêm cũng như ngày, phi thẳng cẳng ! [anh vừa đi lúc 11.00pm 10-12-11].

Tôi xuất phát từ Biên Hòa [mới xem rockstorm xong là ra VT] đi QL51 ra VT. Cơ bản xong là còn có một vài đoạn ngắn nhỏ còn lõm chỏm, chưa hoàn thành, thường là ngay tại một số dốc cầu. Yên tâm, đường khá tốt. Chúc vui !

Tôi xuất phát từ Biên Hòa [mới xem rockstorm xong là ra VT] đi QL51 ra VT. Cơ bản xong là còn có một vài đoạn ngắn nhỏ còn lõm chỏm, chưa hoàn thành, thường là ngay tại một số dốc cầu. Yên tâm, đường khá tốt. Chúc vui !

cảm ơn bạn. now mình chuẩn bị đi tối ... hem biết đến đó là lúc mấy h đuối quá ... đi làm cả ngày xong tối đến đi chơi kiểu này mai khỏi về mà gục tại Vũng Tàu lun quá @@
Bà con biết địa điểm ăn uống thì share mình với nhé ^^! thanks các bác :p

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back