What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

Cầu mong em an nghỉ, nếu có dịp quay lại cung đường này chị sẽ dừng lại trò chuyện cùng em.

Cầu mong em sớm được siêu thoát !
Xin chân thành chia buồn cùng gia đình, mong gia đình sẽ sớm vượt qua được mất mát to lớn này.

Xin chân thành chia buồn với gia đình bạn hanamichi.tron cũng như đoàn đi cực Đông. Thêm 1 nốt lặng trong cộng đồng phượt. Bài học để suy ngẫm và rút kinh nghiệm quá đắt giá...

Xin chia buồn cùng gia đình của em, bình yên em nhé......

Số Phận con người thật nhỏ bé ! Bình yên em nhé ....

Last edited by a moderator:

Xin chia buồn cùng gia đình của bạn, cầu mong bạn được về miền cực lạc an nghỉ...
Mong mọi người trong đoàn đi cực Đông sớm vượt qua cú sốc này...

Nghe tin ,thật sự bàng hoàng, tiếc cho sự ra đi quá sớm của em. Chúc em ở bên kia thế giới được an lành, thanh thảng, chúc cho gia đình, người thân em sớm vượt qua nỗi mất mát lớn lao này. Tất cả mọi người luôn hướng về em và sẽ nhớ mãi về em, mặc dù em mới xuất hiện trên phuot.vn trong chuyến đi đầu tiên cũng như cuối cùng này.

Qua sự việc này, mình đề nghị BĐH nên chăng nghiên cứu lập một Mục đi sâu vào vấn đề sức khỏe, sơ cứu. Trên những cung được phượt, rất nhiều mối nguy luôn rình rập chúng ta, nếu có nó, các thành viên sẽ có được một kiến thức cơ bản, cũng dễ xoay sở hơn.

Chia buồn cùng em và gia đình. Em còn quá trẻ.
Mong các thành viên còn lại sớm vượt qua cú sốc này.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back