What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

Chia buồn cùng gia đình bạn! Mong bạn đc yên nghỉ!

Giật mình và hoang mang là những cảm xúc đầu tiên dù đây là lần thứ 2 nhận đc tin về những hậu quả khôn lường đằng sau những đam mê chinh phục. Một bài học nữa đc rút ra từ những cái giá phải trả quá đắt.
Hãy yên nghỉ e nhé! :(

Thành thật chia buồn cùng gia đình bạn Hanamichi.tron.

Đây là bài học sâu sắc cho tất cả chúng ta.

Thành thật chia buồn cùng gia đình em và các thành viên trong đoàn ngày ấy.

Viết nhiều lắm, dảnh cho em, tuy là 1 người không quen, chưa biết và cũng chưa từng gặp mặt...Nhưng sao thấy xót xa quá, và cũng chẳng muốn nói gì thêm.

Tôi đã có mặt cùng em những giây phút cuối cùng mọi người tiễn em đi....Tôi thấy ánh mắt và niềm tiếc thương vô hạn của 1 người bạn của em - 1 tên con trai cao to lực lưỡng với biệt danh Gấu bự - nhưng khi tiễn em đi thì người bạn ấy gần như suy sụp hoàn toàn......Tôi thấy những ánh mắt của những người thân, những người họ hàng của em khi vây lấy chúng tôi để hỏi về em, về những giây phút cuối cùng .....Tôi thấy những dòng người nối dài và những cành hoa trắng dành cho em.....Và hình ảnh động lại cuối cùng trong tôi là hình ảnh người mẹ của em....đôi mắt cô vô hồn, 2 tay cô run nhè nhẹ và miệng cô liên tục đọc kinh cầu siêu cho em.....Nhưng khi bất cứ ai chạm vào cô để đỡ cô đi thì cô đều gạt tay ra, cô tự đi 1 mình......vì cô biết ngay giờ phút này đây... cô sẽ tự đi 1 mình, không còn ai có thể ở bên cô để đỡ cô nữa....Giây phút đó tôi sợ cô gục ngã, tôi nghĩ cô sẽ khóc, hay ngấy xỉu trước nỗi đau quá lớn này.......Nhưng cô vẫn vững chãi đi tiếp tục....có lẽ quân đội đã rèn luyện cô như thế,...hay cũng có lẽ trong cô giờ đây chỉ còn là vô thức....

Thương em ....

Đọc mà thấy bần thần quá...Yên nghĩ bạn nhé !

Xin được chia buồn với gia đình em ! Cầu mong em Yên Nghỉ THanh THản !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:

Chân thành gửi lời chia buồn sâu sắc tới em hanamichi.tron và gia đình. Chúc cho em ở thế giới bên kia được sống hạnh phúc và mọi người luôn luôn nhớ về em, luôn cầu chúc cho em những điều tốt lành nhất.

Nam Mô A Di Đà Phật! Mong bạn yên nghỉ! Xin chia buồn sâu sắc với gia đình bạn hanamichi.tron!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back