What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Hôm nay 9h00 28/7 đã có 1 nhóm rất đông hơn 20 người từ Bắc, Trung, Nam, Tây Nguyên tề tựu quyết chí chinh phục cực đông. Tôi hi vọng họ sẽ chiến thắng và mọi người trở về bình an. Cầu mong người đã khuất hãy nở nụ cười nơi chín suối....thanh thản nhé!

Thật đáng buồn, yên nghỉ nhé bạn hannamichi, cầu mong diễn đàn không còn xuất hiện những tin buồn như vầy nữa. 1 bài học kinh nghiệm cho các chuyến đi đòi hỏi thể lực.

Thành kính chia buồn cùng gia đình em .,cầu xin linh hồn em được yên nghỉ nơi thiên đàng

Bình yên nơi ấy.
Hy vọng những chuyến đi đòi hỏi sức khỏe tốt sẽ có 1 buổi test thể lực hay như thế nào đó

Xin chân thành chia buồn và tiễn đưa em về với cát bụi. Những gì vừa trãi qua của đoàn chinh phục cực Đông quả thật khó khăn! Cầu mong những hành trình phượt tiếp theo sẽ luôn bình yên. Và hãy chuẩn bị thật kỹ mọi thứ trước khi phượt bạn nhé.

Xin chân thành chia buồn gia đình cùng bạn bè Hanamichi. Sự ra đi của em sẽ là lời nhắc nhở quý báo cho các bạn tham gia những chuyến đi vận động cao. Chúng ta cần chuẩn bị thật lưỡng trước các chuyến đi các bạn nhé. Hi vọng sẽ không còn trường hợp nào đáng tiếc xảy ra nữa.

Hãy yên nghĩ em nhé!

2 ly rượu này anh mời em, mong môi em luôn đỏ, má em luôn hồng..

Em à, hoàn thành giấc mơ rồi, mãi bình yên nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back