What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Đọc tin mà bàng hoàng! Mong gia đình em sớm nguôi ngoai. Cầu chúc em thanh thản.

Trời ơi, Cầm lên topic tìm đọc hồi ký của nhóm mà lại ra thông tin này, thật là đau lòng quá cuchuoi ơi. Hôm đó Cầm đã nộp tiền để đăng ký đi, nhưng vì không có xe về nên Cầm đành phải ở lại, nhưng lòng vẫn còn tiếc nối. Hôm đó Cầm không đi được nhưng có nhắn nhủ mọi người phải cẩn thận trong mùa mưa bão này, nhưng sự việc xảy ra ngoài dự tính... Thật là tội cho bé hanamichi. Xin thành thật chia buồn cùng gia đình của em. Và cũng chia buồn cùng cuchuoi, leader mang gánh nặng đau đáo về vụ việc này.

Ngày 29/7/2012, đúng 1 tuần sau ngày bạn Hanamichi.tron qua đời. Đoàn chinh phục cực đông đã có những giây phút cầu nguyện cho Hanamichi.tron siêu thoát và mỗi người nhặt 1 viên đá đặt tại 1 góc cây nơi có bóng mát và cái nhìn toàn cảnh tại bãi Rạng. Huy vọng mộ đá này sẽ ngày càng to hơn, đẹp hơn khi một ai đó tới Cực đông đều đặt 1 viên đá cho Hanamichi.tron.

Thật đau lòng khi nghe tin này :( Xin chia buồn cùng gia đình và mong em yên nghỉ nơi chín suối!

Mong cho linh hồn em được yên nghỉ..... Cầu mong cho mọi phượt tử được bình an trên mọi nẻo đường... Xin chia buồn cùng mọi người.
Bạn Jimmytrung có thể up ảnh mộ đá của em lên không, để sau này mọi người đi có để đắp thêm cho em ...

Em đã tiếp tục hành trình mới, cung đường mới! Cầu mong em được bình an!

RIP, hanamichi.tron. Mong gia đình và đồng đội em trong chuyến đi sớm vượt qua nỗi đau

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back