What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

Mong em yên nghỉ, bình an nơi ấy, xin chia buồn cùng gia đình và cả đoàn

Xin thành thật chia buồn cùng gia đình em. Mong em được bình yên !!!

Buồn! Em còn trẻ quá! Cầu mong e ra đi thanh thản. Chia buồn cùng gia đình em và các thành viên trong nhóm

Xin chân thành chia buồn.

nghe ai đó nói hôm nay sẽ có report chính thức về cái chết của em , mình ngóng từ chiều h mà k thấy đâu, f5 liên tục trang phuot.vn , giờ thì đã thấy , ngồi đọc mà mình cứ nghĩ ra cái khung cảnh ấy , con dg ấy , đoạn dốc , mình đi ngay sau chú ba và a tuấn, đọc đoạn chú ba bắt đầu lấy củi và chặt gậy cho nhóm , mường tượng ra hết như là mình cũng đang trong chuyến ấy , quả thực mình k cầm dc nc mắt . vì sao cảm xúc lại nhìu như vậy , vì củng 2 tuần trước thôi tụi mình cũng đã đi như họ, nên kí ức vẫn còn nguyên đây, vẫn nhớ như in từng đoạn dốc từng con dg,mình vẫn nhớ đoạn cuối cùng bắt đầu men theo triền núi mà xún dốc để ra bãi Rạng , dốc đứng kinh khủng . hôm qua mình k bít nhóm ấy là đoàn nào , cứ nghĩ của bên ttvnol , nhảy vào 2 topic mình nghĩ là sắp đi đăng tin e ấy qua đời để họ cẩn thận, hôm nay mới bít chính topic mình gửi bài ấy là topic xảy ra tai nạn, ngày hôm nay mình ngồi đọc từng pm trong topic ấy và tự hỏi , k biết cô bé nào là ng xấu số ???? quả thật k trong nhóm đó nhưng mình cảm xúc quá, vì dạo gần đây hay vào các nhóm sắp đi CĐ chia sẻ chút kinh ngiệm, trấn an và lên tinh thần cho các bạn nữa , vậy mà.... cực đông , tôi đã khóc vì em !

Xin thành thật chia buồn & cầu mong em sớm về nơi cực lạc.

Mong em được yên nghỉ.... Em ấy ra đi âu cũng là số phận..các bạn tham gia chuyến cực đông vừa rồi hãy cố lên nhé

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,424
Latest member
HungSWC
Back