What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

R.I.P hanamichi.tron
Chúng con cậy vì danh Chúa nhân từ cho linh hồn Em được lên chốn nghỉ ngơi hằng xem thấy mặt đấng Chúa Trời sáng láng vui vẻ vô cùng Amen!

Xin chân thành chia buồn cùng Em và gia đình.

Đây cũng là một bài học kinh nghiệm cho tất cả mọi người.

Xin thành thật chia buồn cùng gia đình và nhóm. Cầu mong em luôn bình yên ở nơi ấy. Mong các thành viên trong nhóm sớm bình tâm trở lại.
Rất mong các nhóm các ý định đi Cực Đông hoặc bất cứ cung đường nào cần nhiều sức lực lưu ý vấn đề này để tránh trường hợp đáng tiếc có thể xảy ra. Và thiết nghĩ mỗi chúng ta, trước khi đặt gạch tham gia cho chuyến nào cũng phải tự biết được sức mình để mỗi chuyến đi thực sự trở nên bổ ích và mang ý nghĩa khám phá.

Xin chia buồn cùng gia đình em và mong em an nghỉ ...

Last edited by a moderator:

Trước những mất mát to lớn khó có thể bù đắp này.
Thân gởi lời chia buồn sâu sắc nhất đến gia đình em.
Cầu mong những thời khắc đau buồn mau tan đi, nhưng mọi người sẽ luôn nghĩ về em trong cuộc đời phượt của mình.
Và mình muốn nhắc các bạn, chúng ta vì đam mê mà đôi khi hay quên rằng xung quanh ta còn rất nhiều không chỉ sống vì họ mà họ còn sống vì chúng ta.
Thành kính phân ưu.

R.I.P
Xin chia buồn cùng gia đình và các phật tử chuyến đi hôm ấy

Thành thật chia buồn cùng gia đình! Mong em sẽ sớm yên nghỉ!

Chia buồn cùng già đình và mong linh hồn em được thanh thản .... cuộc đời là những chuyến đi ...... đi mãi.

Qua đây cũng là bài học cho những đoàn về sau về công tác chuẩn bị cho những cung đòi hỏi sức khoẻ cao như vậy.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back