What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

Xin thành thật chia buồn ! Mong các bạn rút kinh nghiệm để chuẩn bị tốt nhất cho mọi chuyến đi, trnhs những rủi ro đáng tiếc.

Tạm biệt 1 người bạn ko quen biết và cũng chưa gặp mặt bao giờ. Hãy yên nghỉ bạn nhé

xin chia buồn cùng gia đình em và các thành viên trong nhóm

Mình đã từng được một người bạn chia sẻ về cung đường trek ra Mũi đôi, bạn nói, nếu không có sự chuẩn bị chu đáo, thì mất mạng chứ ko phải chơi. :( Ai dè, nghe tin này, thật buồn quá. Chúc em yên nghỉ. Ở nơi nào đó, hãy mỉm cười em nhé.

R.I.P....
chia buồn cùng gia đình và đoàn phượt
mong sao không có chuyện đáng tiếc ntn nữa...

Last edited by a moderator:

Thành tâm chia buồn cùng gia đình em! Cầu cho em ra đi thanh thản, chúc cho con đường em đến nơi ấy luôn bình yên!

An toàn trên con đường du phượt luôn là điểm lưu ý hàng đầu của chúng ta, là đắn đo lớn nhất của mỗi leader, hi vọng mỗi người chúng ta tự chú ý đến an toàn bản thân, "Một người vì mọi người, mọi người vi một người" để không còn những điều không may mắn sảy ra, để nụ cười luôn rạng rỡ vẹn tròn trên mỗi cuộc hành trình!

Chia buồn cùng gia đình em và đoàn
Thì ra đây là đoàn mà mình đã nghe chú Mười ở Đại Lãnh nói, đêm thứ 7 đoàn mình đến Đại Lãnh đã gần 23h, chú Mưới dặn dò rất kỹ vì vừa có một đoàn đi Cực Đông 1 người ra đi vì mất sức. Cả nhóm bàng hoàng, bây giờ mới biết đó là em. Một lần nữa, Chia buồn cùng gia đình em

Xin thành thật chia buồn. R.I.P em

Tôi đã lạnh người khi đọc những dòng tin,dù chưa từng nói chuyện chưa từng gặp nhưng sẽ nhớ mãi cái tên Hanamichi.tron.Chúc bạn bình an nơi cực lạc!

Xin chia buồn cùng gia đình Em Ngọc, và các bạn Phượt cùng đi trong chuyến tang thương này. Mong mọi người sớm vượt qua những giây phút đau buồn.
Thật vinh dự khi đã tham gia đưa tiễn Em lần cuối. Nghe xong bài viếng tiễn Em lên đường, Tôi đã biết thêm nhiều về Em,Tôi hãnh diện có một bạn Phượt như Em.

Cầu nguyện cho Em được siêu thoát.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back