What's new

Tình yêu xe đạp, du hí các dịp cuối tuần (từ Hà Nội)

hehe..bâyh e mới vào lại coi..anh chủ thớt miệt mài chăm chỉ trả lời tin nhắn quá nhỉ
bâyh mình cứ chốt cố định thứ 6 chạy..lang thang..xong đi chém thay cho bọn trên xedap.org nhg lúc k chạy mọi ng nhé !!!
cheer !!!

Sao mình lại phải thế chân họ hả chú. Mình phải có bản sắc riêng chứ. Anh nghĩ ngoài những chuyến chơi xa, tối thứ 5 hàng tuần mình lượn lờ phố cổ, ăn mực Hồ Tây và uống nước ngô cầu Long Biên nhỉ?

Mọi người nghĩ sao?

Sao mình lại phải thế chân họ hả chú. Mình phải có bản sắc riêng chứ. Anh nghĩ ngoài những chuyến chơi xa, tối thứ 5 hàng tuần mình lượn lờ phố cổ, ăn mực Hồ Tây và uống nước ngô cầu Long Biên nhỉ?

Mọi người nghĩ sao?

anh ơi..đấy là mix mà..quen đc nh người chạy đc càng vui chứ sao,sợ rằng nhg hôm ít tham gia thì còn có khách để ae tào lao..k fai là chuyến đi thường xuyên gặp gỡ mọi ng của ' xe đạp du hí các dịp cuối tuần mình ' ..nhưng e cứ hô hào mọi ng ai join đc càng đông vui,cũng hay mà..còn knao họ k đi thì mình có thể đế thay luôn cho họ sợ :D

còn bản sắc riêng thì mình cứ t5 hay bất cứ dịp cuối tuần nào e cũng đều hưởng ứng

anh ơi..đấy là mix mà..quen đc nh người chạy đc càng vui chứ sao,sợ rằng nhg hôm ít tham gia thì còn có khách để ae tào lao..k fai là chuyến đi thường xuyên gặp gỡ mọi ng của ' xe đạp du hí các dịp cuối tuần mình ' ..nhưng e cứ hô hào mọi ng ai join đc càng đông vui,cũng hay mà..còn knao họ k đi thì mình có thể đế thay luôn cho họ sợ :D

còn bản sắc riêng thì mình cứ t5 hay bất cứ dịp cuối tuần nào e cũng đều hưởng ứng

Ok chú. Anh đạo diễn tối thứ 5, chú đạo diễn tối thứ 6 nhé. Tối thứ 5 này gặp lại chú ở Nhà hát lớn nhé. Có ai hưởng ứng thì join vào nha.

Cái vụ bên xedap.org hôm nọ chú chạy làng à? Anh nghe anh hieubao68 nói chú không tham gia. Hôm đó anh cũng làm được một vòng Hồ Tây rồi về ăn phở trộn ở Lãn Ông, nhập bọn cùng hội ê Mông. Cứ tưởng chú đi với SS nên chẳng gọi. Vũ thì nhậu lắm nên mệt ở nhà. :D

Ok chú. Anh đạo diễn tối thứ 5, chú đạo diễn tối thứ 6 nhé. Tối thứ 5 này gặp lại chú ở Nhà hát lớn nhé. Có ai hưởng ứng thì join vào nha.

Cái vụ bên xedap.org hôm nọ chú chạy làng à? Anh nghe anh hieubao68 nói chú không tham gia. Hôm đó anh cũng làm được một vòng Hồ Tây rồi về ăn phở trộn ở Lãn Ông, nhập bọn cùng hội ê Mông. Cứ tưởng chú đi với SS nên chẳng gọi. Vũ thì nhậu lắm nên mệt ở nhà. :D

hday e có chạy chứ..chỉ k tham gia ụ nhậu nhệt cùng các anh đấy thôi..mất time lắm..các bố chạy xong toàn nhậu xỉ đến tối về. :(

ok.tối t5 luôn nhá..chiều mai cũng có ng rủ e oánh nhau nhg e lại học ch mất chẳng b có về kịp k luôn...

anh hday gặp đội emong nào cơ ?
emong đấy chạy ở đâu anh

ok.tối t5 luôn nhá..
anh hday gặp đội emong nào cơ ?
emong đấy chạy ở đâu anh

Vẫn trước Nhà hát lớn lúc 21h nhé. Chú bảo với Vũ luôn đi.

Hội ê Mông này chỉ có mấy anh em thôi, có chú tạo ở ĐH Thủy Lợi, em Quỳnh và Toàn đồng hương với anh và chị Liên ở HN nữa. Hội đó chính thức tan rã rồi thì phải.

@ Buoc&Buoc2010: Ok. Thích thì chiều, mệt thì nghỉ :D

Các Bác ơi, có thể đổi sang ngày thứ 7 được không? Em muốn join với các bác quá mà sáng chủ nhật lại bận mất rồi. Chán ghê cơ. Hu hu.

Các Bác ơi, có thể đổi sang ngày thứ 7 được không? Em muốn join với các bác quá mà sáng chủ nhật lại bận mất rồi. Chán ghê cơ. Hu hu.

Thông cảm nhé, lịch được fix ròi, hổng có thay đổi được. Hẹn chuyến sau nhé.

Hôm qua cùng mấy anh em ngồi uống nước ngô ở cầu Long Biên, hớp phải gió về cảm lạnh, sốt li bì cả ngày. Híc. Đến chiều lại ngứa chân, 3 anh em phi thẳng lên Nội Bài, mồ hôi đầm đìa, coi như khỏi phải xông hơi. Về nhà khỏe hẳn. Hè hè. Tối nay a em lại tụ tập tại nhà hát lớn, lượn một vòng rồi lên cầu Long Biên ngồi ăn ngô nướng, coi như lấy độc trị độc. Thế đấy các bạn ạ, cảm sơ sơ khỏi cần thuốc thang, cứ cưỡi lên xe mà đạp cho toán mồ hôi là ok ngay. Hiệu nghiệm đấy chứ.

Anh chị em khởi động cho chuyến đi ngày mai nhé. Sẽ bắt đầu xuất phát từ HN lúc 6h30. Sẽ cố gắng tăng tốc trên trường đi để kịp về cầu Thanh Trì xế chiều chụp hoa cải. Do quãng đường xa nên ace cần chuẩn bị tốt hành trang cá nhân cho mình.

Nào, làng Nôm thẳng tiến!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back