What's new

Tình yêu xe đạp, du hí các dịp cuối tuần (từ Hà Nội)

Bác thích em giúp kiểu gì? 6h em ra Nhà hát lớn khởi động vài vòng rồi 7h tập trung với anh em ở đó, 7h30 xuát phát sang Gia Lâm, em có thể giúp bác được là bác đi cùng bọn em cho hoành tráng. Ok?
Thanks bác!
Cũng muốn nhập cùng hội mọi người lắm, nhưng mà hôm đó định rủ đội trong công ty đi :D

@ tcpip: Thì bác cứ đi sau bọn em, coi như là bọn em dẫn đường mà, còn mọi chuyện thì nhóm bác cứ sầu riêng. Nói đùa thế thôi chứ đường đây sang đó dễ mà,các bác cứ vừa đi vừa hỏi coi như là ngắm cảnh luôn mà.

Một số lưu ý cho ace trong chuyến đi ngày mai:

- Hiện tại số lượng joi cho chuyến này khoảng 15 nam thanh nữ tú rồi. Mong mọi người có mặt đúng giờ để xuất phát cùng với đoàn. Sẽ xuất phát lúc 7h30 (dành 30 phút để giao lưu gặp gỡ).

- Mọi người tự chuẩn bị phương tiện, tư trang hành lý cho riêng mình, đặc biệt là đưa theo nước để uống. Chúng ta sẽ ăn trưa tại Gia Lâm theo hình thức dưa góp.

- Nhớ mặc quần áo đẹp để lên ảnh, cố gắng làm sao "đẹp rạng ngời mà không chói lóa" :D.

- Giữ ý thức chung khi tiến hành chụp ảnh (không là chủ ruộng sẽ mang sào ra đuổi đấy :)) )

Ai có máy ảnh thì nhớ nạp đầy pin để hoạt động hết công suất nhé. Nếu còn thời gian sẽ lượn lờ thêm một số điểm ven đê. (Nếu vẫn còn sức và còn hứng thú :D)

Đắn đo suy nghĩ... giằng xé, giằng xé...Hic, đang có vấn đề về cái "rung" nhan nên em tự ti quá thể. Cơ mà...muốn đi :))

Chuyến đạp xe nhân dịp cuối tuần về xứ sở của hoa cải đã thành công tốt đẹp. Mọi người được thưởng thức cái không khí trong lành của gió sông Hồng, sự nên thơ của con đường đê với ngút ngàn chuối, sự e ấp, đằm thắm của những bông cải vàng và nét hoang sơ của những bông lau phất phơ trong gió. Hoan nghênh tinh thần tham gia của các mem Xuyên_rùa, Bọ Chét, Đi đây đó, cầu vồng 90… và cả Hoa Hướng Dương nữa. Mem này đã lọ mọ đạp 10km đến điểm hẹn nhưng do muộn mất 5 phút mà phải bỏ đoàn. Híc. Phê bình các bác cứ vào chém gió rồi lại chẳng đi làm cho những người muốn đi thì lại sợ đông quá. Âu cũng là kinh nghiệm cần ghi vào sổ sách cho những chuyến đi sau.

Dạ, em thề, em hứa, em đảm bảo có cái bóng đèn đây làm chứng (mai trời sáng thì tắt mất bóng đèn rồi, hết nhân chứng) :))
:( Ác! Thế mà mình tin người, hôm nay còn phát biểu xanh rờn là: anh ko bao giờ dùng fotoshop :(( . Mình ngây thơ quá, quá, quá thể. May mà lên ảnh cái mặt vẫn vớt vát đc :))

@ Đi đây đó: Hớ hớ, mình thấy mình chẳng liên quan đến vụ này. Mình bảo con 500D có thể thay đổi tình huống chứ có phải bảo dùng photoshop đâu chứ. Oan Thị Mầu quá. :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back