What's new

Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Mùa trăng tháng này trùng vào cuối tuần, tất nhiên đêm trăng thì đi biển là đẹp nhất rồi.

Có những cung đường ven biển tuyệt đẹp
Những ngọn hải đăng già nua
Những bãi biển hoang sơ và vũng vịnh hùng vĩ
Phan Rang nắng cháy và những vườn nho
Có những đồi cát đi vào văn thơ và nhiếp ảnh quốc tế

Lịch trình được thiết kế dành cho người bận rộn, nhưng muốn đi thật nhiều, tiết kiệm nhất.
Tất cả các buổi bình minh, hoàng hôn trong 2 ngày được tính toán và tận dụng tối đa để bạn có những cái nhìn và bức ảnh đẹp nhất về biển Việt Nam

LỊCH TRÌNH
Ngày 0 (Thứ 6, 14/03): Sài Gòn - đèo nước Ngọt
Ngày 1 (Thứ 7, 15/03): Kê Gà - Vịnh Vĩnh Hy
Ngày 2 (CN, 16/03): Bình Hưng - Tháp chàm Pôklong Garai - Mũi Dinh - Bàu Trắng

CHỐT DANH SÁCH NHÓM
1-2: Trần Duy - Trúc
3-4: Hoàng Duy - Trinh
5-6: Phúc - Phương
8-9 :Ninh- San

Last edited:
Re: Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Hix, cơ quan thư 7 họp đột xuất. Sorry thớt, mình (Zakai) xin rút.

Re: Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Thư không đi được nhé Duy. Tối lên quán offline rồi tính tiếp vậy, trường hợp không có ôm anh sẽ chạy 1 mình.

Chuyến này Thừa xế thiếu ôm ui mình rút gạch nhé

Ok, ai thấy khó cho qua. Anh em còn ai đi thì tối lên gặp mặt luôn để sắp xếp.

CHỐT DANH SÁCH SAU BUỔI OFF.
7 -? : Ngọc Bích (ôm)
8 -? : San (ôm)

Tuyển 2 xế có kinh nghiệm chạy xe đường trường, chạy đêm, đồng hành cùng 2 ôm xinh tươi này.
Hiện tại đã sát ngày đi, nên ai muốn đi gọi điện trực tiếp cho trưởng nhóm để trao đổi: TRẦN DUY - 0975 262 952
Chắc chắn đi thì đăng ký nhé, không nhận gạch mềm.

Ủa, anh bỏ sót tên em rồi kìa
Ôm nào chưa có xế hay xế nào chưa có ôm thì ...bặt cặp với em nhá, em hốt hụi chót choa kaka =))

Ủa, anh bỏ sót tên em rồi kìa
Ôm nào chưa có xế hay xế nào chưa có ôm thì ...bặt cặp với em nhá, em hốt hụi chót choa kaka =))

Chiều thứ 6 bạn về Tp. Hồ Chí Minh đón ôm của bạn được không?
6h00 chiều.
Gọi lại trực tiếp cho mình nếu đọc được tin nhắn này.
0975 262 952 (Trần Duy).

Điện thoại cùi bép của em nó man man rồi, để đến ngày đi em mượn điện thoại khác hix hix .

nếu em chạy lên HCM rồi chạy về ... vậy ngày hôm đó em đi nguyên quảng đường hơn 230km chỉ để đón Ôm (không biết ôm nào mà kinh thế nhảy hix hix)

em có phương án hay hơn nì:

chiều thứ 6 ôm đi làm xong , đón Bus ra bến xe hoa mai ở quận 1 về bến xe Bà Rịa, rồi em chạy lên Bà Rịa rước về Đèo Nước ngọt ... chắc trong khi chờ đợi ..em chở đi vô máy chùa gần đó ...xin vài lá xâm quá kaka

địa chỉ bến xe hoa mai : Xe CLC Hoa Mai
44 Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Tp Hồ Chí Minh
ĐT: 08- 3821 8928 - 3821 8927

hoặc đi bến xe miền đông, tùy chổ nào ôm gần

Ưu điểm là ngày chủ nhật về : em chở về bến xe Bà Rịa, ôm ngồi xe ô tô về HCm, nhắm mắt ngủ 2h , mở mắt bước xuống xe về nhà kaka (vừa tiết kiềm 100k gửi xe + tiền ô tô từ phan Thiết về Vũng Tàu + ngã lưng nằm ngủ hô hô)

Thôi để anh sẽ kiếm xế ở SG cho tiện.

CHỐT DANH SÁCH NHÓM
8-9 :Ninh- San

Không nhận thêm gạch đá, mod chuyển thành ĐÃ CHỐT ĐOÀN GIÙM.
Xin cảm ơn!

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,575
191,425
Latest member
shopdancing123
Back