What's new

Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Mùa trăng tháng này trùng vào cuối tuần, tất nhiên đêm trăng thì đi biển là đẹp nhất rồi.

Có những cung đường ven biển tuyệt đẹp
Những ngọn hải đăng già nua
Những bãi biển hoang sơ và vũng vịnh hùng vĩ
Phan Rang nắng cháy và những vườn nho
Có những đồi cát đi vào văn thơ và nhiếp ảnh quốc tế

Lịch trình được thiết kế dành cho người bận rộn, nhưng muốn đi thật nhiều, tiết kiệm nhất.
Tất cả các buổi bình minh, hoàng hôn trong 2 ngày được tính toán và tận dụng tối đa để bạn có những cái nhìn và bức ảnh đẹp nhất về biển Việt Nam

LỊCH TRÌNH
Ngày 0 (Thứ 6, 14/03): Sài Gòn - đèo nước Ngọt
Ngày 1 (Thứ 7, 15/03): Kê Gà - Vịnh Vĩnh Hy
Ngày 2 (CN, 16/03): Bình Hưng - Tháp chàm Pôklong Garai - Mũi Dinh - Bàu Trắng

CHỐT DANH SÁCH NHÓM
1-2: Trần Duy - Trúc
3-4: Hoàng Duy - Trinh
5-6: Phúc - Phương
8-9 :Ninh- San

Last edited:
Re: Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

@tranduykts‎ nếu ôm dưới 55kg thì chiều đc :d
@sea qn : bạn đi plan ntn này vs thời gian như vậy thì chỉ mệt xác thôi

Last edited:
Re: Trăng cửa biển: Kê Gà - Phan Thiết - mũi Dinh - Phan Rang - vịnh Vĩnh Hy 14-16/03

Cho Jolly hỏi là off ở đâu vậy :(

7h30 tối thứ 3,
Địa điểm: Hoa Mộc Quán, 51 Cửu Long, P.2, Q. Tân Bình
Đường ra sân bay, gần tới ga quốc nội rẽ tay phải.

Hi.....chủ thớt.
Cho mình đăng ký một vé nhé
Phạm Quang Vinh
Sdt: 0938.167.278
Nam (xế hay ôm đều ok)

Bạn ơi mình sorry nhé......mình hủy gạch nhé.....tuần sau mình phải đi đám cưới rùi.......mọi người đi vui vẻ.....

Chiều thứ sáu đi Vũng Tàu đường phà Cát Lái hả em?

mình có thể chạy nhưng mới bị mất bằng lái nên xin làm ôm đc không, có thể chạy đoạn đường vắng, mình là nam
sdt : 0945931848
nếu dc xin pm mình a

KHÓA ĐĂNG KÍ

Mình đang rà soát lại danh sách, liên lạc xế ôm.
Có gì mình sẽ thông báo bằng tin nhắn/ gọi điện qua SDT đã đăng ký trước buổi off tối thứ 3.

Những ai đi off tối T3 mang theo mũ bảo hiểm (dùng cho chuyến này) để dán phản quang.
Tối thứ 6 lu bu nhiều chuyện lắm, tập trung là đi thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,574
191,425
Latest member
shopdancing123
Back