What's new

[Hỏi đáp] Trường Sa - Làm sao đi được?

Em đang lo đồ đạc cho chuyến đi Trường Sa của em. Sẽ bay vào trong kia ngày 5/4, đang rất hồi hộp đợi ngày đi, mặc dù là cũng hơi hơi run run vì không hiểu mình chịu được sóng nước bao nhiêu? Ra ngoài đấy thế nào? Liệu có làm được gì không?
Tiếc quá em không có súng ống to như các bác, có mỗi cái máy ảnh con con. Nhưng mà sẽ cố để có thể làm được tí ảnh ọt thực tế về viết bài tặng các bác.

bác lo lắng làm gì, đằng nào chẳng say :). Nhớ về viết bài nhé :).

Thế hả bác! Phải cố thôi, em vừa đóng xong một thùng vodca Nga 40 chai để em mang ra đảo tặng chiến sỹ cho nó máu. Mọi người bẩu em mua vodca Hà Nội cũng được, em thì không muốn bởi chỉ đơn giản một bữa liên hoan ở Hà Nội cũng đã đi mất vài T rồi các bác nhở.
Để tập đi Trường Sa hôm trước em đã đi dự bị ở chỗ này các bác ạ. Nhiều ảnh ọt lắm nhưng lại không pót được mí chán chứ. Thôi em khoe cái này tí vậy.

chang biet co kip khong bac cho em gop vai thung ruou cam on bac truoc ruou cua bon em ma an voi hai san thi bao dam .... chep chep !!!!!! http://www.balticgroup.com.vn/

Sorry bac em quẫn trí nên không hiểu ý bác và vào đọc PM. Em đã về đến nhà bình an vô sự, xin khất các bác cho em vài ngày để đọc một topic mới về Trường Sa ngay sau khi em giải quyết xong mấy trăm cái mail còn tồn đọng đã. Các bác sẽ thấy Trường Sa bằng xương thịt theo thằng trình lùn về nghệ thuật như em thì là bố - cụ của đẹp.

tớ cũng vừa gặp một số đồng chí đi Trường Sa về, bảo đúng dịp này biển lặng, nên ít người bị say sóng. Và kể rất nhiều chuyện về Trường Sa, nói chung là thèm :)

tớ cũng vừa gặp một số đồng chí đi Trường Sa về, bảo đúng dịp này biển lặng, nên ít người bị say sóng. Và kể rất nhiều chuyện về Trường Sa, nói chung là thèm :)

Đúng đó bác, mà chỗ nhà bác đi đông lắm mà.

Vậy là sắp được nghe người thật việc thật rồi. Nếu có thể trả lời cụ thể luôn câu hỏi của topic thì hay quá. Thanks trước.

thông báo các bác mừng cho em, em có 1 xuất đi ra đảo từ 26/4-5/5/09 đọc trong topic này em càng hồi hộp vì các bác nhà ta cũng mong muốn có chuyến đi như vậy, em sẽ cố gắng có nhiều hình share với các bác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back