What's new

[Hỏi đáp] XE MÁY, Nam - Bắc

Re: Tuyển đồng hành SGN-Móng Cái-Đông Bắc-Tây Bắc-Hà Nội- Sài Gòn ngay 4/9/2012

hien doan da den Hoi An, cac ban co hung thu joint doc duong call minh Tien 0935 440 468 nhe! em se update hinh anh sau!

Re: Xuyên Việt SGN_HAN 09/2012 - Xe máy! Mời tham gia.

Ế ẩm quá! Quá ế ẩm :(

Chẳng bác nào muốn tham gia hay sao? Bác Langdu 54 like, vậy có đi cùng tụi mình không?

Dự kiến là 27/9 mình sẽ xuất phát tại Tp HCM và kết thúc vào ngày 12/10 tại Hanoi. Trở về bằng tàu hỏa hoặc Máy bay :)

Đi từ Tp HCM ra Hanoi bằng xe máy hết 16 ngày như vậy có đủ không các bác?

Có bác nào tham gia khoooooooo ông?

Đoàn mình mới đi về xong!!!
Pác muốn thu hút mọi người vào tham gia thì pác phải đưa ra một kế hoạch cụ thể cho mọi người !!!

Chúc pác và đoàn có một chuyến đi vui vẻ.
thông thường để chuẩn bị cho một chuyến đi xuyên việt phải mất 2-3 tháng pác à !

Cảm ơn bác, mình cũng lên kế hoạch lâu lắm rồi :D và gần đây thì chốt lại được. Mai hoặc mốt sẽ up lên cho mọi người tham khảo. Dân Phượt đôi khi hứng lên là đi thôi :D

Chuyến đi của bác ổn chứ? Chia sẻ vài dòng đi :D

Xuyên việt kô thể hứng lên là đi được bác ạ ,phải lên kế hoạch vài tháng mới jond đc.Chúc bác có bạn đi cùng .

ptcdvn" cũng có mặt trên này hả? nhớ ai không nhỉ? vietky20002002 nè, thích thế, tiếc là lại không giam cùng bác được rồi, nhưng ủng hộ bác hai tay hai chân luôn nè, chúc bác thượng lộ an lành và an toàn

Đồng Nai - Hà Giang Những cung đường núi biển đẹp nhất Việt Nam

Xin chào tất cả mọi người.Mình đã dự định rất lâu về 1 chuyến du lịch dài ngày đi dọc theo đất nước.Vì nhiều lý do vẫn chưa thực hiện được.T10 năm nay mình đã sắp xếp được thời gian nên quyết định cưỡi xe máy từ Đồng Nai ra tới Hà Giang.Mình đã đọc những topic chia sẻ hồi ức cũng như kinh nghiệm của các bạn đi trước.Mình lập topic này để xin mọi người giúp đỡ mình về những cung đường đẹp của các tỉnh thành thay vì phải đi theo QL1.Mong mọi người giúp đỡ mình, xin chân thành cám ơn.Nếu ai có kinh nghiệm rồi có thể cho mình xin sdt hoặc YH để mình liên lạc học hỏi.hihi
Cung đường dự định của mình ( chỉ tới được Ninh Thuận thui )
Đồng Nai(QL 51 ) -->Bà Rịa -->lagi-->Kê Gà -->Phan Thiết -->Mũi Né( Hòa Thắng ) -->Phan Rí Cửa ( đường Dương )-->Liên Hương -->Ninh Thuận.
Tiếp theo xin nhờ vào mọi người giúp mình.^^

Phượt Xuyên Việt (Đồng Nai - Hà Nội)

Chào tất cả các anh chị! E và 1 thằng bạn dự kiến sẽ thực hiện 1 chuyến Phượt Xuyên Việt (2 người và 1 ngựa) vào đầu tháng 10/2012. Mục tiêu của tụi e là di tham quan ngắm cảnh vì thế e lập topic này hy vọng các a chị có thể chia sẻ cho e những cung đường đẹp trong chuyến đi này. Thanks

Re: Phượt Xuyên Việt (Đồng Nai - Hà Nội)

mod del giúp mình topic này với nha.Tại mạng mình bị gì ak, làm đăng 1 lần 2 topic.xin lỗi mọi người.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back