What's new

[Hỏi đáp] XE MÁY, Nam - Bắc

Re: Chương Trình Xuyên Việt từ 10/3 - 24/4/2013

Ngày nào cũng vào xem tình hình chuyến đi phượt này hết. Từ giờ tới qua tết âm lịch mình làm việc tại SG, hy vọng chủ thớt có hẹn offline cho anh em gặp nhau và bàn chuyện xe cộ, vì chiếc jupiter của mình vừa thanh lý rồi. híc. Thanh lý để kiếm tiền đi phượt. Thực sự mình rất muốn đi, xế nào có ghế trống chưa ôm thì cho mình một chỗ với. Hy vọng chờ ngày offline sắp tới để gặp các bạn.

1/1/2013 e đi rồi...e mới đi lần đầu lên quyết định đi dọc quốc lộ 1A, đi 1 mình mong mọi ng giúp

Em cũng đang có dự định đi một chuyến , nhưng khoảng thời gian của anh đi thì em bận thi học kỳ mất rồi , nếu em tranh thủ được cho em đặt trước một chỗ với nha anh . Còn về chuyện chi phí thì để em cố gắng , bởi em còn đang đi học nên chưa có đủ khả năng . em cũng ở thành phố hcm nek , chừng nào các anh chị off thì cho em tham gia với được ko , để học hỏi kinh nghiệm đi lần sau , em cảm ơn anh nhiều .

mấy anh chị có thể cho em hỏi chút được ko , em là nữ , nhưng em muốn đi thử một tour xuyên việt bằng xe máy ( chỉ đi một mình thui ) ... Tuy cũng hơi sợ nhưng em cũng muốn thủ một lần , các anh chị có thể chỉ giúp em một số cung đường đi an toàn được ko ạ , em cảm ơn các anh chị nhiều nhiều :)

Anh khuyên em nên đi cùng 1 bạn nữa. Vì trên đường đi rất nhiều chuyện có thể xảy ra ví dụ: bể bánh xe nhưng đoạn đường đó lại ko có chổ vá thì sao??? mà em lại là nữ. Nếu đi lần đầu cung đường dễ nhất là Quốc Lộ 1A thẳng tiến. chúc em thành công

Hôm qua offline các anh em tham gia chuyến phượt tháng 3 gồm có các thành viên:
1. jimmythieu (xế)
2. Ms thư (ôm)
3. jang145 (xế)
4. Ms Hương (ôm)
5. javile
6. quocthinforever
7. Do Thừa (xế)
8. Ms Hằng (ôm)
9. Hopthai (xế)
Hiện giờ các thành viên trong nhóm đã chuẩn bị sẵn sàng cho chuyến phượt. Tình hình của chuyến phượt đã phổ biến rất kỹ cho các bạn cũng như trả lời một số câu hỏi của các bạn. Mong rằng từ hôm nay đến ngày đi các bạn giữ gìn sức khỏe để chuêến phượt xuyên việt được hoàn thành tốt đẹp. hẹn mọi người trong buổi offline lần sau lúc đó sẽ thông báo cho các bạn. Chúc mọi người có mùa Giáng Sinh An Lành

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,736
Latest member
win79rocks
Back