What's new

Xuyên Việt, chuyến đi của 2 hảo hữu

Bữa em chạy từ SG ra, đến Thanh Hóa bị bắn tốc độ 40+...5, pó tay, và thế là 50k ra đi :))

Bác này sau khi em đi xuyên Việt rồi mới ngẫm nghĩ ra,nếu không muốn công an bắn tốc độ trong lúc trên đường phiêu du thì bác nên đi trên dãy Trường sơn,đường HCM đấy.Yên tâm mà chạy bác à,vừa ngắm cảnh vừa khỏi sợ ai bắn hết chỉ tránh gia súc nằm ngoài đường thôi.

Bác này sau khi em đi xuyên Việt rồi mới ngẫm nghĩ ra,nếu không muốn công an bắn tốc độ trong lúc trên đường phiêu du thì bác nên đi trên dãy Trường sơn,đường HCM đấy.Yên tâm mà chạy bác à,vừa ngắm cảnh vừa khỏi sợ ai bắn hết chỉ tránh gia súc nằm ngoài đường thôi.

coi chừng bác nhé:
1- gia súc: bò trâu chạy lung tung.
2-hết xăng, hư xe: ko có dự phòng/đồ nghề thì chết luôn !!!

coi chừng bác nhé:
1- gia súc: bò trâu chạy lung tung.
2-hết xăng, hư xe: ko có dự phòng/đồ nghề thì chết luôn !!!
Vấn đề đó bác đừng lo.chuẩn bị đầy đủ dụng cụ đồ nghề la ok .Trâu bò thì mình tránh thôi. Cung đường này em đã chạy qua ok bác à.Một lần phượt dãy trừờng sơn xem sao.cảm giác rất là cảm giác.

nếu bác đi phượt đường xa hay làm gì nặng nhọc nên ăn nhiều tỏi sống,nó rất tốt cho đề kháng còn bọn đàn bà có ghê thì mặc kệ,

^^ pác này đểu thế??? Vậy bọn đàn bà lúc đi phượt đường xa or làm gì nặng nhọc có được ăn nhiều tỏi sống ko ạ? bọn đàn ông có ghê thì kệ mother nó????:))
Đọc hết cái này của pác nhà iem có 1 ước ao.....đi được như pác!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back