What's new

850km ngày và đêm

Chào cả nhà.
Thế là chúng ta đã thực hiện chuyến đi vô cùng hoàn hảo như dự kiến. Xin cám ơn tất cả các bạn đã thạm gia cung đường này, đặc biệt xin cám ơn 4 phuoter SG đã nhiệt tình tham gia.
Hôm qua sau trận liên hoan chia tay, có anh Lengkeng, Ri ta, Mahee nữa, vui quá nên uống tới bến về buồn ngủ quá, bây giơ mới đảo qua phượt, tranh thủ đọc hết một loạt bài.
Trong khi chờ đợi chaubaogia làm cái "tit" bên Hồi ức sau những chuyến đi, anh tranh thủ làm vài hình ảnh cho cả nhà ngắm nghía một tí nhé, sự kiện đang hot mà.

Mới 5h mọi người đã tập trung đông đủ

Chuẩn bị hành lý, xe pháo phân công xế, ôm khi trời còn sớm tinh mơ

attachment.php

attachment.php

Lên đường. Đồng hồ xe Polyme chỉ 89523 km.
Từ trái qua : Thienson, Bạchtuoc (ôm), Shogun, Titigol (phượt SG, ôm), Mpt4cus, Quyên (phượt SG, ôm), Vitvit, Karem (ôm), Henry, Việt (ôm), Polyme (vừa xế, vừa ôm - quá đã)

attachment.php

Chân thành cám ơn tình cảm của các bạn Phượt Đà Nẳng dành cho L.K. Trưa nay mình rời ĐN, mong có dịp gặp lại cả nhà và hy vọng chúng ta có dịp Phượt phẹt với nhau 1 chuyến.
Thân!

Chúc anh Lengkeng lên đường thượng lộ bình an.Mong anh thỉnh thoảng ghé vào thăm xóm nhà lá phượt đà nẵng bọn em.Cảm ơn những lời chỉ bảo của anh tối hôm qua.Lúc nào em phượt Mũi cà mau sẽ nhờ anh thật nhiều

Mình đã đi cách đây 3 năm, you chạy từ Đà Nẵng vào ngã ba cây cốc rẽ trái chạy một hơi qua chợ Hiệp Đức đên cầu Tân An, không qua cầu mà rẽ phải chạy chừng hơn 5 km đường đất đền bên sông thuê đò vào hòn kẽm - trên đò thấy 2 bên bờ rất đẹp và hoang sơ có cả chim, trâu, khỉ, nai, hưu ... cọp nữa (cái này mình tự tưởng tượng ra thôi)
chúc pác đi vui vẽ

Người ta bảo biết thì thưa thốt,ko biết thì dựa cột mà nghe.đà nẵng chạy vào cây cốc bác bảo người ta quẹo trái là bác xúi người ta xuống biển làm mồi cho cá mập với bạch tuộc xơi à??e là phượt quảng nam e thấy pác xúi dại nên e nhảy vô.có jì đính chính lại cho ace phượt nhờ.thank pác.

Chiều ni ko online nhìu để bình loạn dc,tranh thủ có vài ảnh lẻ tẻ post lên cho anh em chiêm nguỡng ;))

Chị em phuợt nhà mình,phuợt mà ai nấy đều xinh xắn dễ thuơng hít ;))

Và những đôi chân trần...

Đuờng đi ko khó chỉ sợ lòng người ngại khó e sông..

Last edited by a moderator:
Ui choa! bà con tối qua về mà vẫn còn rôm rả thế, không mệt à? Báo cáo là Bạch tuộc về đánh giấc tới sáng đậy đi làm luôn.
Sau chuyến đi này chị phát hiện ra thêm 03 siêu mẫu nam đứa nào cũng tranh nhau tự sướng cho dù trời nắng đổ lửa, công nhận làm người mẫu cũng khổ thật nhỉ?! =))
Ui chao răng mà sáng dậy soi gương thấy miệng mình :)) thêm tí nữa thế này?

Tụi em dành phần khổ đó chứ :))

Up tiếp vài hình theo thời gian
Sự cố đầu tiên,xe henry bị lũng ^^ tạo cơ hội cho a thienson trổ tài

Bà con nhanh tay và nhanh miệng ăn mận lót dạ của bachtuot
PS: theo thông tin ngoài lề thì mận này là mới lượn tối qua sau 1 cơn gió lớn :LL

Trong khi đó khổ chủ hả hê,chụp ảnh lại và cười hả hê :T

Sau khi ăn sáng xe henry lại xì,đành phải dắt đi thay lốp

nghỉ ngơi trên đèo lò xo

<to be continued>

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,593
Latest member
TomtocVietNam
Back