What's new

850km ngày và đêm

Chào cả nhà.
Thế là chúng ta đã thực hiện chuyến đi vô cùng hoàn hảo như dự kiến. Xin cám ơn tất cả các bạn đã thạm gia cung đường này, đặc biệt xin cám ơn 4 phuoter SG đã nhiệt tình tham gia.
Hôm qua sau trận liên hoan chia tay, có anh Lengkeng, Ri ta, Mahee nữa, vui quá nên uống tới bến về buồn ngủ quá, bây giơ mới đảo qua phượt, tranh thủ đọc hết một loạt bài.
Trong khi chờ đợi chaubaogia làm cái "tit" bên Hồi ức sau những chuyến đi, anh tranh thủ làm vài hình ảnh cho cả nhà ngắm nghía một tí nhé, sự kiện đang hot mà.

Mới 5h mọi người đã tập trung đông đủ

Chuẩn bị hành lý, xe pháo phân công xế, ôm khi trời còn sớm tinh mơ

attachment.php

attachment.php

Lên đường. Đồng hồ xe Polyme chỉ 89523 km.
Từ trái qua : Thienson, Bạchtuoc (ôm), Shogun, Titigol (phượt SG, ôm), Mpt4cus, Quyên (phượt SG, ôm), Vitvit, Karem (ôm), Henry, Việt (ôm), Polyme (vừa xế, vừa ôm - quá đã)

attachment.php

Tụi em dành phần khổ đó chứ :))

Hơ hơ, cám ơn các em nha. Chị đọc FB của Việt thấy 3 đứa bày mưu tính kế hạ do ván chị và Bạch tuộc. E coi chừng đó nha, chị có pix 3 đứa xuống ruộng làm gì gì ấy nhỉ? :LL :D

Hơ hơ, cám ơn các em nha. Chị đọc FB của Việt thấy 3 đứa bày mưu tính kế hạ do ván chị và Bạch tuộc. E coi chừng đó nha, chị có pix 3 đứa xuống ruộng làm gì gì ấy nhỉ? :LL :D

haha,em xem bức ấy rồi,lúc đấy chưa ''khai hỏa'' nhá,mới nhăm nhe tìm nơi nào tốt nhất thôi =)).Mà anh em CN này họp offline chứ nhẩy. Tiện thể ai có Facebook add nhau luôn ;))

haha,em xem bức ấy rồi,lúc đấy chưa ''khai hỏa'' nhá,mới nhăm nhe tìm nơi nào tốt nhất thôi =)).Mà anh em CN này họp offline chứ nhẩy. Tiện thể ai có Facebook add nhau luôn ;))
Nếu em nhớ không lầm thì lúc ấy 3 đứa rủ nhau đi tự sướng,nhưng ku henry lon ton chạy trước,nhảy vô đống bùn,nên em với thằng Việt kia,chạy luôn :))

Đội hình trên đường

attachment.php

Cánh đồng Đại lộc sau mùa gặt

attachment.php

attachment.php

Sự cố đầu tiên. Xe Henry dính chưởng

attachment.php

Thienson quả không hổ danh là tay "thợ máy" của đoàn

attachment.php

Đói quá rồi, làm cái gì tí đã. Bữa ăn đầu tiên, vèo một cái là hết

attachment.php

Này thì mì quảng này. ăn rau nhiều quá có ngày chạy không kịp đó nghe

attachment.php

Nếu em nhớ không lầm thì lúc ấy 3 đứa rủ nhau đi tự sướng,nhưng ku henry lon ton chạy trước,nhảy vô đống bùn,nên em với thằng Việt kia,chạy luôn :))

Đã ai đánh mà khai hết thế kia? =)) Thế nhưng mà, xem pix đấy có ai tin em nói ko ấy nhỉ? :LL :))

Này thì bún giò. Mpt4cus chơi luôn 2 cục giò tổ chảng. Bạch tuộc nhìn phát thèm !!!

attachment.php

Mới sáng ra đi chưa được bao nhiêu mà xui thế này. Xe Henry lại dính chưởng lần hai. 200k bay cái vèo, trông mặt thằng em thấy tội quá. Thế này còn phượt, phẹt cái gì. Mọi người chờ đợi. Lần này thì thợ xịn hẳn hoi nhé.

attachment.php

Này thì bún giò. Mpt4cus chơi luôn 2 cục giò tổ chảng. Bạch tuộc nhìn phát thèm !!!

attachment.php

Mới sáng ra đi chưa được bao nhiêu mà xui thế này. Xe Henry lại dính chưởng lần hai. 200k bay cái vèo, trông mặt thằng em thấy tội quá. Thế này còn phượt, phẹt cái gì. Mọi người chờ đợi. Lần này thì thợ xịn hẳn hoi nhé.

attachment.php

@ Anh Polyme: Anh ơi, anh post bên 850km ngày và đêm đi anh, để Mod khỏi nhắc và cắt sang bên hồi ức như lần trước....

Nè định trả đủa vụ c cho mấy đứa ăn uống khổ cự hay răng mà đòi hạ c thế hả? coi chừng chị ra :T hết đó nghe!
@ mpt4cus: C thấy e treo cái hình đứng ở cầu vàng đẹp hơn, trông như diễn viên Holygut lắm!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,593
Latest member
TomtocVietNam
Back