What's new

Buôn Ma Thuột- khám phá những thác nước hùng vĩ của Tây Nguyên

Vừa rồi e có chuyến đi Buôn Mê Thuột, tìm trên diễn đàn thấy ít thông tin về BMT vì thế e lập topic này chia sẻ với mọi người về BMT nơi mà e đã đến, văn e kém nên e xin tường thuật bằng hình ảnh

Trên đường ra sb Nội Bài

Sân bay NB

Last edited by a moderator:
Re: Buôn Mê Thuột- HT khám phá những thác nước hùng vĩ của Tây Nguyên

Có vẻ con Kỳ Nhông ăn ảnh nhỉ, đọc topic thấy 2 con Kỳ Nhông hihi

Giờ ngồi nhìn lại hồi ức của bạn thật là tiếc quá đi, lúc mình đi tham gia lễ hội cafe có ghé thác GL và DS lúc đó nước rất ít chỉ trơ đá thôi về thác Dray Nur thấy đang tái tạo nên ko tham quan được. Cảnh thật hùng vỹ và thật tuyệt. Bạn có đi tham quan mộ vua voi không? Thú vị lắm đấy, chỉ cần uống 1 ly nước mía là được thưởng thức cả câu chuyện về vua săn voi nổi tiếng ở Buôn Đôn.

Giờ ngồi nhìn lại hồi ức của bạn thật là tiếc quá đi, lúc mình đi tham gia lễ hội cafe có ghé thác GL và DS lúc đó nước rất ít chỉ trơ đá thôi về thác Dray Nur thấy đang tái tạo nên ko tham quan được. Cảnh thật hùng vỹ và thật tuyệt. Bạn có đi tham quan mộ vua voi không? Thú vị lắm đấy, chỉ cần uống 1 ly nước mía là được thưởng thức cả câu chuyện về vua săn voi nổi tiếng ở Buôn Đôn.
Mình ko có thời gian đi ra đấy bạn ạ. Nếu có lần sau chắc chắn mình sẽ đi và sẽ đi thêm nhiều nơi nữa

Công nhận bạn có phóng sự chi tiết thật, mình dự định đi mùa này không biết cảnh sắc có đẹp như đợt bạn đi không.

1 quả lạ mà chả biết là quả gì
Hình như là cây Mắt Mèo ák bạn - Nỗi ám ảnh của nhiều người ak. Hên trong nhóm bạn không ai ngứa tay mà hái ak!! Chứ không ngữa gãi như tề thiên cũng không hết nữa ak hihi

Hình chụp đẹp,nhìn cảnh sân bay hoành tráng ghê,trên máy bay nhìn xuống cũng đẹp,thanks chủ top

Chuyến đi của bạn quá tuyệt vời...

Bạn ơi, nếu bạn đi mùa này, BMT rất đẹp đó bạn. tiết trời hơi nắng gắt, nhưng gió rất mát, tối thì se se lạnh. BMT vào tháng 2, 3 là đẹp nhất đấy bạn - quan điểm của mình ^o^

Nếu có dịp các bạn lên BMT alo mình nhé. Mình sẽ "geo khom" các bạn hết mình.

Nhìn hình ảnh bạn này chụp đẹp lắm. Mình vừa đi thác Draysap và Gia Long về. Có lẽ mùa này nước nhiều hơn nên nhìn DS đẹp lắm ko ít nước như hình của ban

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,576
191,426
Latest member
viasatunleashed
Back