What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
BÃO ROÀI ! BÃO THẬT ROÀI . Chả là thế này . Trưa nay sau khi đọc hết hồi ức của Bác Quicotu và tăng cường thêm 330ml loại nước cất trong suốt Hội trưởng đập bàn cái rầm làm côc chén nghiêng ngả và cái đt của nhà cháu sợ quá nhảy xuống đất để trốn . Hội trưởng trang nghiêm tuyên bố TÀ CHÌ NHÙ thiên hạ đi được . Cớ gì nhà HTPH không đi được . Nghe xong câu nói của Hội trương nhà cháu thấy phấn khích quá online từ tối đợi Hội trưởng chẳng thấy đâu (chắc say roài , ai bảo máu ) Thôi thì nhà cháu cứ cầm đèn chạy trc ô tô vậy cho ACE nhà mềnh chuẩn bị trc ( Hội trưởng đừng giận nhà cháu nhé , nếu không ah lần sau nhà cháu chả uống với Hội trưởng đâu )

BÃO ROÀI ! BÃO THẬT ROÀI . Chả là thế này . Trưa nay sau khi đọc hết hồi ức của Bác Quicotu và tăng cường thêm 330ml loại nước cất trong suốt Hội trưởng đập bàn cái rầm làm côc chén nghiêng ngả và cái đt của nhà cháu sợ quá nhảy xuống đất để trốn . Hội trưởng trang nghiêm tuyên bố TÀ CHÌ NHÙ thiên hạ đi được . Cớ gì nhà HTPH không đi được . Nghe xong câu nói của Hội trương nhà cháu thấy phấn khích quá online từ tối đợi Hội trưởng chẳng thấy đâu (chắc say roài , ai bảo máu ) Thôi thì nhà cháu cứ cầm đèn chạy trc ô tô vậy cho ACE nhà mềnh chuẩn bị trc ( Hội trưởng đừng giận nhà cháu nhé , nếu không ah lần sau nhà cháu chả uống với Hội trưởng đâu )

Đi đi cả nhà. Nhà mình có Johnny đi cuối tuần này mà mình không tham gia được.

@kimduy0312: Chắc bạn đi Cát Cát-Sín Chải à?

Cám ơn bác nha, chiều qua về bị vợ "quay" ghê quá ạ

Thông báo về chuyến đi ngắn của Hội

Ngày 31/03 --> 01/04 Hội nhà minh chinh phục TÀ CHÌ NHÙ nha ( 2 ngày 1 dêm là ok)

Đặt gạch:

1, worlwhite ( Trưởng đoàn )
2, Lee
3, MUHSK
4, ...

Cả nhà vào dặt gạch đê

Em đang định hỏi các bác giỗ tổ năm nay đi đâu :), Em đặt viên gạch tiếp theo nhé, đợt này được nghỉ tận 3 ngày hehe. Đi chuyến này để chuẩn bị cho Apachai các bác nhỉ

Cám ơn bác nha, chiều qua về bị vợ "quay" ghê quá ạ

Thông báo về chuyến đi ngắn của Hội

Ngày 31/03 --> 01/04 Hội nhà minh chinh phục TÀ CHÌ NHÙ nha ( 2 ngày 1 dêm là ok)

Đặt gạch:

2, Lee
3, MUHSK
4, ...

Cả nhà vào dặt gạch đê

4, quyennt

Em sẽ đi ngày 24 -26 tức là tối t6 lên đường, Các bác nào có join thì join luôn đê. Hiện tại chỉ có 2 ae ở công ty đi thôi. Nếu cả nhà chuyển qua đi luôn tuần này cho nó sốt thì hay. Chứ để 30 mới đi là lại bỏ rơi Johnny ở nhà chớ gì. Dislike cái lịch trình 30/4 nhé. Sory bác worldwhite.

ốc với ếch thế nào mà chả thấy nhà mình confirm địa điểm nhỉ, híc híc. Thế là tối nay mọi người ở nhà hết à :(

Tình hình ốc ếch hôm qua thế nào nhỉ các bác, hôm qua e đi về muộn và mệt quá nên không tham gia được

Chán như con gián, nói túm lại là các bác toàn về nhà cuối tuần....Tổng số thành viên join vụ "ốc" tối qua là 3 người. Johnny, Nikio, quyennt44....=))....Ốc nóng , cafe.. Nói chuyện được đôi chút. Các bác nào hôm qua mà không đi được thì tự nhận phạt đe. Em đã gửi tin nhắn cả list roài đấy...BÁc Kim duy có nhận được tin nhắn không?...nếu không nhận được thì phải check lại SDT trên google nhá

Mới F5 một cái mà có mấy người tự nhận là người thứ 4 :))
Em xin update danh sách
2, Lee
3, MUHSK
4, quyennt
5,Hakuna1609.
6.canmotnguoihieu.
7...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics