What's new

[Chia sẻ] Hành trình hành hương xe đạp xuyên Việt từ SG-HN

5h sáng hôm sau tôi bắt đầu tiếp tục cuộc hành trình tiếp tục tranh thủ về SG.
khi đạp dc 1 khúc thì bánh xe sau mềm lại.
vậy là tôi đành phái cố gắng dắt bộ đi tìm chỗ vá chỉ còn cách Đồng Xoài 7km.
cuối cùng tôi cũng tìm dc 1 chỗ để vá rồi lại đạp tiếp đến Đồng Xoài

vào Đồng Xoài tại 1 bồn binh lớn tôi rẽ trái và chỉ còn cách Sài Gòn 93km nữa thôi

từ Đồng Xoài tôi vẫn cố gắng đạp lúc này đoạn đường dễ đi lại.
vì thế thôi thông thả đạp nhiều nghĩ ích và cuối cùng đã tới địa phận Bình Dương

và lúc này tôi chỉ cách Sài Gòn gần 50km.
dự tính tối nay sẽ tới SG !

Chuyến trở về nhà cũng đã gần hoàn thành, chúc Jack sức khỏe để về nhà an toàn nhé, nhớ thay cái ruột xe đi, thấy có nhiều miếng vá rồi đó Jack ơi

Tối qua nhận được tin em đã về đến SG sau 4 tháng đường trường. Mừng cho em rất nhiều...
Sau chuyến đi này, em đã trưởng thành hơn rất nhiều đúng ko Phước?!

Chuyến trở về nhà cũng đã gần hoàn thành, chúc Jack sức khỏe để về nhà an toàn nhé, nhớ thay cái ruột xe đi, thấy có nhiều miếng vá rồi đó Jack ơi
cám ơn ksvdc,cũng còn đi được mà ^^,nếu như bị nhiều quá sẽ thay thôi ^^
đã thành công tốt đẹp..chúc mừng a phước...:l!@@@
cám ơn em nhiều
Tối qua nhận được tin em đã về đến SG sau 4 tháng đường trường. Mừng cho em rất nhiều...
Sau chuyến đi này, em đã trưởng thành hơn rất nhiều đúng ko Phước?!
gần 3 tháng thôi chị.vâng sau chuyến đi này em thấy mình hiểu biết thêm nhiều.
và thấy dc tình cảm của mọi người dân trên những đoạn đường em đi qua!

Trời về nhà rồi mà không thấy nhắn tin báo gì vậy? Làm cứ nghĩ là sẽ được nhận thông tin trước đó chớ? huhu , ê, còn ít tấm hình đoạn trở về nhà sao không up luôn vậy Jack? hihi, nhớ p/s cho ksvdc địa chỉ nhé, đã xong rồi đó, giờ đợi địa chỉ để chuyển đi nè. nhanh nhanh nhanh nhé

Last edited:
Trời về nhà rồi mà không thấy nhắn tin báo gì vậy? Làm cứ nghĩ là sẽ được nhận thông tin trước đó chớ? huhu , ê, còn ít tấm hình đoạn trở về nhà sao không up luôn vậy Jack? hihi, nhớ p/s cho ksvdc địa chỉ nhé, đã xong rồi đó, giờ đợi địa chỉ để chuyển đi nè. nhanh nhanh nhanh nhé
hjhj đâu có chụp lại đâu ^^.

Ok, thế về đến nhà rồi hả? mọi thứ ổn cả chứ? chúc mừng chuyến đi thành công và trở về an toàn nhé,

Vậy là sớm hơn dự tính mấy ngày rồi, một sự thể hiện đúng chất của phuot đó, hihi, thế khi nào tính làm chuyến nữa vậy?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,598
191,445
Latest member
cutdec
Back