What's new

Một vòng Java-Bali (Indonesia) 24/4~5/5/2013

Rình rập đợt BIG SALE này của AA, mình đã book vé để đến với đất nước vạn đảo sau bao dịp lỡ làng. Hiện Air Asia http://www.airasia.com/vn/en/home.page vẫn đang sale, bạn nào có cùng ý định và thu xếp được thời gian thì cùng join cùng này cho vui. Các bạn có thể đặt từng chặng nếu thấy giá vé đắt, đợi đợt BIG Sale tiếp theo, và cũng có thể join từng chặng.
Cụ thể vé mình book như sau:
HN-KL-HN: (24/4/2013 và 5/5/2013): 85$ all in fare
KL-Yogjakarta(JOG) : 7am 25/4/2013: 29$ all in fare
Các ngày trong Indo sẽ di chuyển từ Tây sang Đông, ghé thăm Borobodur ở Yogjakarta, qua Surabaya ngắm núi lửa Bromo, sang Bali thỏa thích tắm biển, thăm Ubud đáng yêu (Lịch trình và di chuyển cụ thể có thể bàn bạc sau)
Từ Bali các bạn có thể đặt vé về Kuala Lumpur kết thúc lịch trình, còn mình thì chưa đi Singapore nên lượn qua Sing mới về, cụ thể vé: Bali(DPS)-Singapore(SIN): 12h55 ngày 2/5/2013 : 30$ all in fare.
Từ Sing có thể đi bus về KL vào ngày 4/5/2013

Chúng ta còn gần 1 năm để tham khảo thông tin, chốt lịch trình. Các bạn đã đi rồi thì cho mình thêm thông tin(ăn gì, ở đâu, đi thế nào) để hoàn thiện lịch trình. Xin cảm ơn mọi người.

Bạn nào đã có vé và cùng lịch trình hoặc một phần của lịch trình thì cho mình biết nhé, chúng ta có thể đi ghép chung cho vui.
Have fun.

Hi các bạn
Tụi minh hiện đã book xong vé đi cho 3 người đi Indonesia từ ngày 7/2 -16/2/2013, hành trình của tụi mình là HCM-JAKARTA- JOGJA-SURABAYA-BALI- JA - HCM, nếu các bạn có trùng lịch thì mình join cùng nhé.
@NGOC BICH: cho mình đặt cục gạch nhóm bạn với nhe!, bạn book giá =?, hãng nào thế !

Chào bạn
Tụi mình book vé của Airasia, hiện tổng chi phí bay của các chặn chưa bao gồm hành lý là khoảng 220us/ mem đó bạn.
Vì đây là dịp Tết âm lịch nên ngày nghỉ thoải mái ( mặc dù mùa này Indo mưa nhiều nhưng sự hấp dẫn quá lớn nên vẫn quyết định đi)
và vé mb quá rẻ nên không thể chần chờ nưa
Bạn có thể Liên lạc với mình qua số HP 0938 499 811

Cho mình đặt 1 cục gạch đợt giữa năm nhá. Mình cũng chưa đi Indo bao giờ. Chưa book vé, để đơi xem lich trình thế nào và kiếm vé rẻ rồi book sau vì mình ko qua Sing. Mình là girl ở SG.

Chào bạn
Tụi mình book vé của Airasia, hiện tổng chi phí bay của các chặn chưa bao gồm hành lý là khoảng 220us/ mem đó bạn.
Vì đây là dịp Tết âm lịch nên ngày nghỉ thoải mái ( mặc dù mùa này Indo mưa nhiều nhưng sự hấp dẫn quá lớn nên vẫn quyết định đi)
và vé mb quá rẻ nên không thể chần chờ nưa
Bạn có thể Liên lạc với mình qua số HP 0938 499 811

Bích ơi....sao đi từ trước tết hả? lịch từ mùng 2 tết thì quá đẹp, ăn chơi trc đến hết tết ko lo cho gd chắc bị la .....huhuhu

Hi bạn
Lịch của tụi mình
Xuất phát : 7/02/2013(27/12/2012 âm lịch, ngày này bắt đầu đc nghỉ Tết )
Về : 16/02/2013(mùng 7 Tết, mùng 9 đi làm lại)
Vậy tụi mình có 9 ngày ở Indo, như vậy là tạm đủ đi những điểm quan trọng, chứ nếu đi từ mùng 2 thì chỉ có 5 ngày thật sự chỉ đi đc Bali thôi. Còn gđình thì tự sắp xếp thôi bạn hehe...
Nếu được thì join với tụi mình cho vui

@NGOC BICH: Vé giờ còn giảm ko? Tổng thiệt hại khoảng bao nhiêu?
Hi bạn
Hiện tụi Minh đã book tổng cộng 5 chặng bay, tổng thiệt hại 210usd, còn giảm hay ko chắc bạn phải check lại airasia wa

@Ngocbich: tổng thiệt hại ăn ở ngủ nghỉ chơi bời + vé mb khoảng tầm bn $? vé mb bây giờ mà book chắc ko kịp quá ta
Mình sẽ bay Jarkata->Bali hả?

Hi bạn
Vì mình đang đi nhờ topic nên có gì bạn PM cho mình qua nick Yahoo nha: nhatnguyendn
Mình cũng thường online lắm, có gì mình sẽ chia sẽ với bạn nha
Sr chủ thớt vì xen ngang topic của bạn nghen

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back