What's new

Ngược Tây Nguyên xanh lên rẻo cao ngắm mùa vàng Tây Nguyên 30/8 - 5/9 (7 ngày)

Ngược Tây Nguyên xanh lên rẻo cao ngắm mùa vàng Tây Nguyên 30/8 - 5/9 (7 ngày)

Day 1: (1 đêm biên giới)

SG - Đồng Xoài - Gia Nghĩa - Daksong - Dakmin - 14C - sông Serepok

tiếp tục cầu may cho gặp chuyến đò chở qua sông, không thì xuyên rừng Yok Đôn ra lại ngã ba Cư M'Lan rẻ vô đồn biên phòng Serepok (nếu bị biên phòng vịn không cho đi thì ta xin ngủ lại biên phòng)

Day 2: (đêm Kontum)

mục tiêu là đến được Kontum, nếu đi tiếp đc 14C từ đồn Serepok thì đi, không thì vòng ra Ban Mê cứ QL14 mà phang.

Day 3: (đêm Tu Mơ Rông cao trên 1000m)

Kontum - Đắk Tô - 672 - Tu Mơ Rông

Day 4: (đêm ở rẻo cao Ngọc Linh)

Tu Mơ Rông - Đắk Glei - 673 - Mường Hoong - Ngọc Linh xã

Day 5: (đêm ở làng Kon Tuông)

leo núi, lên làng (có thể là Kon Tuông hoặc 1 làng khác), chạy thử coi con đường từ Ngọc Linh qua Tu Mơ Rông làm tới đâu, ngắm lúa, nhởn nhơ chụp ảnh, tạo bọt

Day 6 & Day 7

Ngọc Linh - Kontum - Gia Lai - đường Đông Trường Sơn - Krông Cho - Krông Pa - QL25 - Tuy Hòa (tối thẩy xe máy lên ô tô về)

Chi phí: 1000k (xăng xế ôm tự xử)
Tuyển thêm 4 mem, ngày 15/08 sẽ chốt đoàn

Last edited:
Re: Ngược Tây Nguyên xanh lên rẻo cao ngắm mùa vàng Tây Nguyên 30/8 - 5/9 (7 ngày)

Mỏ nhọn ơi, sao ít ác quá vậy :D
Đi 1 lần 7 ngày thì khó cho tui quá. Huhu, phải làm sao đây!!!!

Thấy Tuấn đâu có mỏ nhọn đâu ta,đâu phải ở xứ dừa Bến Tre đâu,sao ai cũng gọi là mỏ nhọn nhỉ !

Re: Ngược Tây Nguyên xanh lên rẻo cao ngắm mùa vàng Tây Nguyên 30/8 - 5/9 (7 ngày)

Em cũng muốn tham gia nữa,cho đặt 1 cục gạch với nha! Em là 1 xế nhé! Không biết có ai muốn đi chung zới em không???

Em cũng muốn tham gia nữa,cho đặt 1 cục gạch với nha! Em là 1 xế nhé! Không biết có ai muốn đi chung zới em không???

Mình ko có xe nè bạn.Nếu đc mình đi với bạn đc ko. Không 9 không 3 tám 8 không 6 sáu 1

Ô cung này hay quá ,muốn đi nhung dài ngày quá.

Mình ko có xe nè bạn.Nếu đc mình đi với bạn đc ko. Không 9 không 3 tám 8 không 6 sáu 1

Ok. Zậy để lúc đi off rồi mình bàn luôn nhé! Lúc đó bạn gọi số 0947 84 5555 nhé!

Ok. Zậy để lúc đi off rồi mình bàn luôn nhé! Lúc đó bạn gọi số 0947 84 5555 nhé!

Ok,vậy mình với bạn đi chung ha,mình ở nguyễn cảnh chân q1,gần cứu hỏa tp,còn bạn

Rồi ta sẽ đi hái ngọn susu

ngọn susu, anhtuands tui ghiền món này

Chợt em thấy thèm món ngọn susu xào tỏi (c), nếu đc em xin đăng ký làm món này :D

Mình mới đi Đông Tây Trường Sơn về. Lỡ hẹn cung Tây Bắc hx hx... vẫn muốn đi tiếp nhưng chưa sắp xếp công việc được. 15 off mình sẽ ráng xem thế nào...

Thời gian đi và join đoàn em sẽ đi chung với chị Hương Ngọc Lan vì time nghỉ phép ko có nhiều

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back