What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Vài lời cùng anh, chị, em:

Vì những đau đớn của gia đình anh Lê Cát, phiền lòng các anh, chị, em không nên bấm like các comment này. Trong vòng 3 ngày (19-20-21.11), mong mọi người không nên spam trên nhà Cần Thơ. Chúng ta chỉ bàn những chuyện cần bàn, comment một cách nghiêm túc.
Xin lỗi vì sự bất tiện này.

Hôm nay, chiều 6h, mọi người sẽ off tại quán Thúy Linh, sau đó sẽ đến nhà lecat để chia buồn, nếu anh chị em nào sắp xếp được thời gian thì ghé qua, để chia buồn với người anh em của chúng ta. DocHanh kính báo.

Chào mọi người!

Mình lập topic này để tập trung các anh chị hiện đang ở TP. Cần Thơ và các vùng ven Cần Thơ vào đăng kí tham gia cho vui.

Mục đích nhằm giao lưu kết bạn chia sẽ kinh nghiệm, lâu lâu khoãng 1 tháng off 1 lần lại chia sẽ ....

Lần này mở đầu chúng ta sẽ off vào ngày 1/1/2010 để đánh dấu sự gặp gỡ của những kẻ yêu phượt.

Mình cũng vô đây quánh dấu Nhà PCT lên 3 tuổi nè.

Đề nghị chủ trại + phó trại + thành viên trong nhà họp mặt kỉ niệm đi ạ, kết hợp sinh nhật của bạn Khúc Thuy Du luôn á. Chúc mừng nhà mình, chúc mừng bạn bé Heo nha, chúc mừng các mems có ngày sinh trong tháng 11 nữa ... (chị Sutubien, Ảngy ...)
(wait)

Mình cũng vô đây quánh dấu Nhà PCT lên 3 tuổi nè.

Đề nghị chủ trại + phó trại + thành viên trong nhà họp mặt kỉ niệm đi ạ, kết hợp sinh nhật của bạn Khúc Thuy Du luôn á. Chúc mừng nhà mình, chúc mừng bạn bé Heo nha, chúc mừng các mems có ngày sinh trong tháng 11 nữa ... (chị Sutubien, Ảngy ...)
(wait)

Mấy hôm nay mình ham vui, hết ở SG rồi cùng mấy đứa nhỏ ở gia đình và tối đến thì cứ phải đi trực ca liên tục nên không gặp mặt các ace PCT. Trên tinh thần là mình còn hơn một chai rượu nho hôm đi Ninh Thuận đứa bạn gởi cho, vậy tối thứ bảy ngày 24/12/2012 này xử luôn nhé cả nhà. "Mừng sinh nhật muộn của mình" nhé.

Hôm nay mới vừa đi thăm kecat về. Tình hình rất khả quan, nói chung sức khỏe tốt. Nói chuyện cung như tinh thần cũng khá hơn. Nhờ sự động viên của tất cả bạn bè
Rùa có nhận được sự chuyển lời từ lecat gởi lời cảm ơn đến tất cả các bạn nhà Cần Thơ

To KTD! chúc em gái thêm tuổi mới nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,671
191,483
Latest member
vickiesand
Back