What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Anh lele, cảm ơn những thông tin bổ ích của anh rất nhiều. Cái nút "like" và "Thank" bấm không có được nên đành ghi vài chữ ở đây để cảm ơn anh nhé. Nếu có thể nhờ anh chia sẻ kinh nghiệm đi qua Thái thăm chợ trời Poipet. Hẹn sớm gặp lại anh để chiến đấu vài ve...(beer)

@Trương: conlele chưa đi Poipet. Nhưng cũng thuộc ASEAN thì chỉ cần trình passport rồi qua thôi mà. Khi nào anh đi xe máy qua mới lo thôi.

Rạch Giá -> Nam Du : 8h00pm xuất phát, tới Nam Du là 4h00 sáng hôm sau
Tàu Rùa hay sao mà chạy chậm quá vậy anh?
Mình nghĩ anh Rùa nói nhanh quá nên bị cắn lưỡi ,có phải ý anh muốn nói là ngồi xe Phuơng Trang từ bx Miền Tây tới Rạch Giá là tối 20h hôm nay đến 4h AM sáng ngày hôm sau ko?

Qua đầu năm mới anh chị em mình tập trung lại nhé , ngày mai tối 21/2 , ai có rảnh chạy lên cà phê 3Gs họp mặt ..(c)
Ai có máy tính ( có ổ CD ) đem theo xem đĩa du lịch Cam của P Dương Cần .Bye

Tàu Rùa hay sao mà chạy chậm quá vậy anh?
Mình nghĩ anh Rùa nói nhanh quá nên bị cắn lưỡi ,có phải ý anh muốn nói là ngồi xe Phuơng Trang từ bx Miền Tây tới Rạch Giá là tối 20h hôm nay đến 4h AM sáng ngày hôm sau ko?

Cái thằng ku Rong này không biết gì hết, đây là tàu chợ( tàu gỗ), chạy từ cảng Cầu Quay đi Nam Du, không phải tàu cao tốc nhé. Tốc độ chạy 14km/h thôi. Tàu Hòa Hợp. Em trai biết thì nói nha.kkakakaka nếu còn chưa tin anh sẽ cho tiền em mua vé đi sẽ biết thời gian.
CHúc buổi sáng vui vẻ

Chúc cả nhà cuối tuần vui khỏe. Tối hôm qua tính chạy lên 3GS cafe với mấy anh chị mà đi không nổi. Từ bữa vào đến giờ bệnh đơ người luôn, sáng hôm qua ngủ dậy tự nhiên cái ngón chân trỏ nó sưng lên, không hiểu tại sao luôn. :shrug:, đau quá không lê tới quán đcX(, có ngưới nói có thể bị Gout, lạy trời phù hộ

Chào bạn! Cám ơn bạn đã tham gia vào nhà PCT. Bạn cho mọi người biết chút thông tin về bạn nhé.
Mình tên Thành CHung (28t), hiện tại mình đang làm việc tại Cần Thơ ( quê ở Vũng Tàu). moibi: 0933738655.
rât vui đc tham gia hội. :D:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,708
191,505
Latest member
alberto3031
Back