What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

P/S: Bữa nay lên đây thăm nhà chút rồi đi. Chiều nay, ra Hà Nội để lên Sapa leo Fan rồi. Thời tiết ngoài đó đang trở rét mà mình thì toàn áo phông phanh. Hix.
Có ai muốn lấy mây Sapa thì nói mình sớm nhá. Sẽ mang về cho ít mây và chút sương gió.
Chúc a lên đường bình an và chuyến đi đc nhiều niềm vui!

Tranh thủ online thăm nhà lần nữa trước khi bay. Cảm ơn Zu và Zíp nhiều lắm. Mọi người ăn cá linh vui vẻ he. Tiếc muà cá linh này không cùng với mọi người được. Cố gắng đu theo mùa dã quỳ. Chỉ cố gắng thôi chứ không dám hứa gì hết. nói trước chắc chắn là bước hông qua. Hix

Tranh thủ online thăm nhà lần nữa trước khi bay. Cảm ơn Zu và Zíp nhiều lắm. Mọi người ăn cá linh vui vẻ he. Tiếc muà cá linh này không cùng với mọi người được. Cố gắng đu theo mùa dã quỳ. Chỉ cố gắng thôi chứ không dám hứa gì hết. nói trước chắc chắn là bước hông qua. Hix

Chúc đi vui vẻ nhé Quê, đến Sapa thổi chút sương gió về Cần Thơ, khi về thì lấy xíu xiu mây mang về Cần Thơ cho chị nhé heehee :D

Chị! có mấy lần em zô mà mọi người đâu hết òi, em toàn tám bên fb với yhoo ko hà...hic
Chị quất cái facebook chơi cho zui đi chị :D

Hé hé nghe đồn rằng em tám bên FB dữ lắm nè. Đã lỡ không xài FB rồi nên đành không chơi FB luôn cho phẻ em ơi hihihi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,617
191,455
Latest member
dichvuwweb
Back