What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Bếp trưởng Trương mần cá linh 3 món đó em, trong đó có món chả cá linh chiên chắc em ăn được đó vì đã xay nhuyễn rồi không sợ xương đâu. Ham hố thì đi đi Angry em không đi đừng có chắc lưỡi tiếc hùi hụi nhé hehehe :D

Tình hình là em ham hố nên đăng ký ăn nhậu cá linh mà em tưởng em ăn được mà bt em ko ăn được cá bé + cá nhiều xương vì em dễ bị hóc xương...nên cho em hỏi ngoài món cá linh ra thì còn có món gì nữa hem mấy anh chị???

Hổng biết chừng có thêm món bánh ú đó em :D

Bới Langtulangdu đâu rồi! Chủ nhật này có lên Cần Thơ ăn cá linh 3 món không??? :D

Tối nay lên 3Gs off nhé ace ta ơi! :)

Bới Langtulangdu đâu rồi! Chủ nhật này có lên Cần Thơ ăn cá linh 3 món không??? :D

Tối nay lên 3Gs off nhé ace ta ơi! :)

Hehe để coi, có khi em đi xe đò lên để nhậu xong đi xe đò zìa, nếu đi được em sẽ tuyển thêm 1 mớ biệt kích bánh ú để ACE du kích nhà Cần Thơ tiêu diệt :))

Mua cối xay sinh tố thường có kèm theo cối xay thịt mà huynh! hoặc a hỏi ku Trọng bên chợ Mít Nài xem !

Trước đây trong chợ là có chỗ xoay nhưng lâu rồi ko biết còn ko, chút về khảo sát thử... Mà em thấy cá linh đâu ai làm chả cá ta, thường thì chỉ dùng cá tạp như cá sạc... rồi bầm bẳng tay (cái này hơi mất thời gian và công sức tý - ở nhà thường làm thế) được cái cá tươi và hợp vệ sinh.

Chả cá linh đóa, xay nhuyển roài, đâu còn xương đâu!
Tất nhiên roài ngoài cá linh còn bia + rau + nước chấm+ trái cây... hohohoh!!!:D

@anh Chọng: Chỉ tối thứ 7 là quởn, cái buổi tối còn lại anh đi lượn đều đều chứ giề!? kaka:D

Anh đâu có được cái sung sướng như em mà tối nào cũng đi lượn chứ, bình thường phải ở nhà xem tivi e oi, để cuối tuần còn đi phượt không thôi ăn nhậu, chứ lượn hoài như em chắc anh đuối cái "túi"...

Zậy em ra xe Phương Trang đón anh dùm được hông, ở Cần Thơ anh hổng biết đường:D

Theo mình, chừng nào tới Cần Thơ thì điện thoại cho mọi người, lúc đó ở đâu thì nhờ trung chuyển đưa đến đó!

Anh đâu có được cái sung sướng như em mà tối nào cũng đi lượn chứ, bình thường phải ở nhà xem tivi e oi, để cuối tuần còn đi phượt không thôi ăn nhậu, chứ lượn hoài như em chắc anh đuối cái "túi"...

Êh, êh!! Thấy em lượn hồi nào mà noái tối nào cũng đi hử!? Em ế muốn chết em luôn đây nè, ế lên bờ xuống ruộng luôn, có ai đâu mà lượn với lươn.... :)):))

Zậy em ra xe Phương Trang đón anh dùm được hông, ở Cần Thơ anh hổng biết đường:D

Ok, phẻ thôi!@@ Nếu a đi xe đò, thì sẽ có ng đón anh!
Có giề alo em! hehehehe, quá nhiệt tình và dễ thương luôn....(c)(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,456
Latest member
jajalucifer
Back