What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Theo anh thì mình nên off thứ 6 ( Vì thứ 7 một số già phải ở nhà lấy điểm ..(c) (c), một số trẻ phải đi ngựa cuối tuần ..:)) )
Vậy nhé , tối mai thứ 6 ( 19/10 ) ai có rảnh lên 3Gs , có nhiêu gom bi nhiêu đưa ca sĩ T mua cá linh .

Theo anh thì mình nên off thứ 6 ( Vì thứ 7 một số già phải ở nhà lấy điểm ..(c) (c), một số trẻ phải đi ngựa cuối tuần ..:)) )
Vậy nhé , tối mai thứ 6 ( 19/10 ) ai có rảnh lên 3Gs , có nhiêu gom bi nhiêu đưa ca sĩ T mua cá linh .

Tối nay thì em có việc bận rồi, (tối thằng bạn chí cốt làm lễ nhóm họ) nên không đi off được, nếu có điều gì cần chuẩn bị thì báo em hay là được!!!
Ngoài ra, hình như em không nằm ở top già lẫn top trẻ hay sao ấy, nên thứ 7 tạm thời lịch vẫn rỗi...hihi
Mà nếu mình có hợp mặt buổi sáng CN nữa thì tới đó em lo cũng còn kịp...

Chúc cả nhà mình buổi sáng vui vẻ!!!

Bớ cả nhà CT, có ai biết chổ nào xay cá linh thì chỉ dùm mình nhe. Kế hoạch mua cá linh về bỏ vô cối xay sinh tố coi vẻ o được ngon đâu. Có gì sáng hôm đó mình đi mua cá xong thì đến đó xay luôn cho tiện. Thanks.

Tình hình là em ham hố nên đăng ký ăn nhậu cá linh mà em tưởng em ăn được mà bt em ko ăn được cá bé + cá nhiều xương vì em dễ bị hóc xương...nên cho em hỏi ngoài món cá linh ra thì còn có món gì nữa hem mấy anh chị???

Bớ cả nhà CT, có ai biết chổ nào xay cá linh thì chỉ dùm mình nhe. Kế hoạch mua cá linh về bỏ vô cối xay sinh tố coi vẻ o được ngon đâu. Có gì sáng hôm đó mình đi mua cá xong thì đến đó xay luôn cho tiện. Thanks.

Ở chợ Hiền thấy cũng có bán cá linh xay sẵn nhưng e không đảm bảo cá có tươi và vệ sinh, còn chỗ nào xay thì không biết hihi. Mà Hiền có máy xay nè mua máy sinh tố có kèm máy xay thịt đó chắc xay cá cũng được :),để hôm đó Hiền mang theo nhé.

Tình hình là em ham hố nên đăng ký ăn nhậu cá linh mà em tưởng em ăn được mà bt em ko ăn được cá bé + cá nhiều xương vì em dễ bị hóc xương...nên cho em hỏi ngoài món cá linh ra thì còn có món gì nữa hem mấy anh chị???

Chả cá linh đóa, xay nhuyển roài, đâu còn xương đâu!
Tất nhiên roài ngoài cá linh còn bia + rau + nước chấm+ trái cây... hohohoh!!!:D

@anh Chọng: Chỉ tối thứ 7 là quởn, cái buổi tối còn lại anh đi lượn đều đều chứ giề!? kaka

Tối nay off nghen bà kon cô pác!!!!!(c):D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,456
Latest member
jajalucifer
Back