What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Trả hình Hòn Bà hôm chủ nhật rồi!

Chào cả nhà!
Mình cũng là mem của Phượt NT, lâu quá không ghé thăm nhà không ngờ cũng xôm tụ ghê ha, cả nhà bỏ ít thời gian ghé thăm topic https://www.phuot.vn/threads/27305-...rao-tặng-tình-yêu-thuơng-(cuối-tháng-12-2011) của các bạn phượt ở Hà Nội nhé. Mùa đông sắp đến rồi, chúng ta cũng làm chút gì đấy để các em vùng cao được ấm áp trong mùa đông sắp tới nhé cả nhà. Mình cũng đã đi Hà Giang cùng các bạn khởi xướng chuyến Phượt từ thiện Hà Giang này nên cũng cảm nhận được cái khó của bà con vùng cao. Có thể chút lòng hảo tâm của các bạn là nguồn động viên với những người thực hiện công tác từ thiện này và là món quà vô giá với những đứa trẻ trên vùng cao lạnh giá ấy. Rất mong sự quan tâm ủng hộ của tất cả các bạn

Trả hình Hòn Bà hôm chủ nhật rồi!

Ôi dào..,tưởng trình ông thế nào hóa ra lôi mấy em xuống "cống" thử súng dài 500 show hàng thế này à.:LL

Tù trưởng: tốt nhất là chớ có dây vào! :LL

Há há... Danh chính ngôn thuận thì Ở cái topic nhà PNT này tui cũng là 1 thành viên trong nhà và nói thẳng ra là chỉ ngại mình hội trưởng sory thôi nhá. Cận thận đấy:gun:gun

Oạch, Sori hiền như cục đất, sao bác lại sợ thế :d

Sợ hội trưởng gạch tên mình..., sợ hội trưởng khi đi nhậu toàn cho đệ tử ( ông xã ) nhậu thuê đi kèm để uống hạ nok ao đối tác.=))
Mà sợ nhất tửu lượng của ổng...uống xong mặt lạnh tanh. Kính nể(c)

Tin buồn: theo cái tele 500mm của mình thì cột cờ trên núi Cô Tiên đã bị đổ! Không biết vì lý do gì, hôm chủ nhật vừa rồi trước khi xuống núi anh em đã gia cố thêm!

Trong tháng 10 sẽ lên sửa lại, hoặc dựng cột cờ mới, vì cột cờ hiện tại đã ăn gió nằm sương 3 năm rồi!

Đợi hết mùa mưa rồi lên làm cho nó chắc chắn và thoải mái Thống à, khi đi dựng cột cờ mới nhớ cho 1 xuất poster nha người a e...

Helu cả nhà Nha Trang.E chuẩn bị làm 1 chuyến NT mà tìm hoài ko thấy topic Tư Vấn NT.Anh chị gửi có thể gửi cho e cái link đc ko ạ.Chúc cả nhà cuối tuần dzui dze.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back