What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Nhật Bản (phần 2)

Chị ơi, em lại làm phiền, em nghe hung tin là đsq Nhật ngoài Hà Nội không nhận hồ sơ các trường hợp đi du lịch tự túc nữa có phải không ạ? hu hu, em lo quá

Mình vừa nộp đi tự túc hôm 24/8 không thư mời, vẫn nhận bình thường mà

Xin lỗi mọi người cái cái này hơi gấp sáng ra mình nghe tin Triều Tiên bắn tên lửa bay qua Nhật và họ cảnh báo chiến tranh. Nhưng mai mình bay qua đó du lịch 5 ngày vậy theo mọi người mình nên đi không. Thanks

Xin lỗi mọi người cái cái này hơi gấp sáng ra mình nghe tin Triều Tiên bắn tên lửa bay qua Nhật và họ cảnh báo chiến tranh. Nhưng mai mình bay qua đó du lịch 5 ngày vậy theo mọi người mình nên đi không. Thanks

Đi thôi bạn ơi, sống chết có số hết rồi, có lịch thì cứ lên đường, khách của mình cũng đang bên đó đầy ra mà.
Bạn mua thêm cái bảo hiểm du lịch phòng thân, mất thêm có mấy trăm k thôi.
Chúc bạn đi vui!

Đi thôi bạn ơi, sống chết có số hết rồi, có lịch thì cứ lên đường, khách của mình cũng đang bên đó đầy ra mà.
Bạn mua thêm cái bảo hiểm du lịch phòng thân, mất thêm có mấy trăm k thôi.
Chúc bạn đi vui!

Thanks bạn. Bên đó vẫn du lịch bình thường hả bạn do mình hơi lăn tăn vụ phóng tên lủa sáng nay

Mình nộp visa hùi 22/8 tự túc
Hồ sơ của mình gồm lịch trình chi tiết
Booking khách sạn, bản sao kê lươg 3 thág của bank , HDLD nhưg do mình nói mình vừa nghỉ nên chị ấy trả lại hdld, chưg minh tài chính sổ tiết kiệm mình hơn 250tr. Giấy tờ nhà w sở hữu 1 miếg đất do mình w c2 mình đứg tên. Hộ khẩu mình ở hcm. Lúc nộp mình ghi mình là freelancer cho 1 cty thụy điển. Có sdt w email w có in website của cty đó ra. Chị nhận hỏi mình có 3 4 câu. Mình đáp xuốh ở okinawa trc vì mình tính đi biển trc. Rồi chị đó hỏi mình đi w ai mình nói đi w bạn bay từ thụy điển qua
R chị ấy phát biên nhận hẹn 1 tuần
Từ hùi nộp đến h chưa thấy ai gọi hỏi j hết
Mình đag đợi đến t3
Hix

Bạn co ket qua visa chua, minh nop hoi thu 6 tuan truoc, dang mong den thu 6 tuan nay xem ket qua the nao, hoi hop qua

Mình vừa nộp đi tự túc hôm 24/8 không thư mời, vẫn nhận bình thường mà

cảm ơn thông tin của ấy nhé. tại tớ đi 2 ng. bạn kia chưa từng đi nước nào ngoài Thái, còn tớ từng ở NZ một thời gian và du lịch quanh ĐNÁ rồi nên tớ lo bạn tớ bị trượt thôi í.

cảm ơn thông tin của ấy nhé. tại tớ đi 2 ng. bạn kia chưa từng đi nước nào ngoài Thái, còn tớ từng ở NZ một thời gian và du lịch quanh ĐNÁ rồi nên tớ lo bạn tớ bị trượt thôi í.

Bạn cứ nộp vào thôi. Hồ sơ cẩn thận là được mà..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,574
191,425
Latest member
shopdancing123
Back