What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Trung Quốc

Status
Not open for further replies.
không có gì là khó đâu. nhưng giờ chị đang về việt nam làm việc, đầu tháng 9 mới sang lại. mp3 thì chán lắm, đồ trung quốc mua hên xui à nhok ơi

nghỉ việc phục vụ hướng dẫn phượt chuyển qua tình nguyện viên hướng dẫn phượt

mấy hôm nay bận với công việc mới giờ mới có thời gian lên diễn đàn. Xin thông báo chính thức kể từ hôm nay mình nghỉ cái vụ dịch vụ hướng dẫn. Hiện đang theo đuổi công việc mới bên quảng cáo và làm luận văn tốt nghiệp nên không có nhiều thời gian. vả lại muốn đống góp vào tinh thần tương thân tương ái của phượt giúp đỡ lẫn nhau mọi nơi nên em xin tự nguyện nếu có ai qua trung quốc phượt hay đến nha trang mà có gì cần giúp đỡ cứ pm cho em.nếu lúc đó em có mặt ở một trong hai địa điểm kia thì trong khả năng có thể em sẽ cố gắng giúp mọi người có được một chuyến du lịch thật vui vẻ.còn nếu không đi cùng được em sẽ tìm người giúp đỡ hoặc cung cấp những thông tin mà mọi nguời cần. Chúc mọi người một mùa hè vui vẻ và những chuyến phượt bất tận

bạn gọi cho mình số 0905045983 mình sẽ làm dịch vụ visa Trung Quốc cho bạn giá 34 usd nhé,giá ưu tiên các bạn phượt thôi nhé.Lộc mảines

Tớ vừa pm cho bạn xong, bạn tư vấn giúp chúng tớ nhé. Cảm ơn vô cùng nhiều, cho chúng tớ trang web và số điện thoại lên lạc nhé.

Tư vấn giùm tụi tớ hành trình đi Cửu trại câu tháng 10 với!

Tụi tớ có 14 người, xắp đi cửu trại câu tháng 10 tới, mong mọi người các bậc bảo bối, tiền bối, ai đã đi rùi, hoặc có thông tin gì về một vài mục sau, làm ơn chỉ giùm nhé.

1. Tour từ Chengdu đi Huanglong và Jiuzhaigou trong 5 ngày (20/10 – 24/10/09) có thể book ở đâu, giá cả thế nào, xin bà kon giúp đỡ chi tiết, có số liên lạc càng tốt ạ.

2. Xin bà kon giúp giùm vụ khách sạn nghỉ ở các nơi: Nga Mi (E Mei shan), Songpan, Huanglong, Jiuzhaigou. Nghe nói giá họ hét rất cao nhưng liệu có thể mặc cả được không, cho tớ thông tin và số để liên lạc thì tốt quá.

Cảm ơn nhiều lắm lắm.

Nhóm của bạn đã vào topic Nga Mi mùa thu và những sắc màu Cửu Trại Câu (link tại đây) để tham khảo chưa? Rồi bạn cần thêm thông tin gì hỏi thêm. Chứ bạn hỏi chung chung thế thì khó giúp bạn lắm.
Nếu không khả năng đi bụi thì bạn nên đi tour. Hình như các công ty du lịch cũng có tour đi CTC rồi đó bạn.
Chúc bạn tìm được những thông tin bổ ích cho chuyến đi.

Tụi tớ có 14 người, xắp đi cửu trại câu tháng 10 tới, mong mọi người các bậc bảo bối, tiền bối, ai đã đi rùi, hoặc có thông tin gì về một vài mục sau, làm ơn chỉ giùm nhé.

1. Tour từ Chengdu đi Huanglong và Jiuzhaigou trong 5 ngày (20/10 – 24/10/09) có thể book ở đâu, giá cả thế nào, xin bà kon giúp đỡ chi tiết, có số liên lạc càng tốt ạ.

2. Xin bà kon giúp giùm vụ khách sạn nghỉ ở các nơi: Nga Mi (E Mei shan), Songpan, Huanglong, Jiuzhaigou. Nghe nói giá họ hét rất cao nhưng liệu có thể mặc cả được không, cho tớ thông tin và số để liên lạc thì tốt quá.

Cảm ơn nhiều lắm lắm.

Cảm ơn 007 nhiều nhé, chúng tớ mới đầu cũng định đi tour, nhưng mà giá cả choáng quá, nên lại thôi, tự tìm hiểu lấy vậy, tớ sẽ đọc kỹ link bạn cho nhé.

Giá cả và lịch trình nếu đi tour thì thế nào hả bạn? Cũng lâu không cập nhật.
Thanks

Cảm ơn 007 nhiều nhé, chúng tớ mới đầu cũng định đi tour, nhưng mà giá cả choáng quá, nên lại thôi, tự tìm hiểu lấy vậy, tớ sẽ đọc kỹ link bạn cho nhé.

help me ... cac ban oi, tháng 12.2009 mình sẽ đến nam ninh .. bạn pretty có thể làm hướng dẫn viên ... giúp mình khi mình đến Nam Ninh được k ah.. cụ thể là bỡ ngỡ khi bắt đầu bước chân xuống miền đất mới, k bit tiếng trung ah... nếu dc thì bạn pm cho mình gấp gấp .. ym : [email protected]
Làm ơn cho mình sẽ phone or ym của ban, để tiện việc liên lạc, được k bạn. mình hiện tại trong saigon.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,933
191,781
Latest member
ntna9999
Back