What's new
Re: Thông tin Xuyên Việt (xe máy) Bắc vào Nam

Em đang tính làm phát Hà Nội - Cà Mau dịp tết âm lịch này . Em không có nhiều time chắc chỉ 10 ngày là tối đa, tiền chắc cũng chỉ 10 củ là hết đất. Xe thì có em Win cùi bắp nhưng là hàng khởi động bằng chân :) Em dự là sẽ vào đến Cà Mau rồi ngược lên SG nhảy tàu quay về HN. Kính mong các cụ chỉ giáo cho đôi nhời. Thank :)

Solo tết nguyên đán 2014 Xe máy HN - Cà Mau

Em đang tính làm phát Hà Nội - Cà Mau dịp tết âm lịch này . Em không có nhiều time chắc chỉ 10 ngày là tối đa, tiền chắc cũng chỉ 10 củ là hết đất. Xe thì có em Win cùi bắp nhưng là hàng khởi động bằng chân Em dự là sẽ vào đến Cà Mau rồi ngược lên SG nhảy tàu quay về HN. Kính mong các cụ chỉ giáo cho đôi nhời. Thank !

Re: Phượt Xuyên Việt độc hành bằng xe máy Bắc - Nam

minh moi lam chuyen tu sai gon ra Quang tri sau do vao lai da lat tren qlo 1a va duong truong son...

Re: Solo tết nguyên đán 2014.

10 ngày em e là ko kịp, làm quả tàu bay thì chi phí cao hơn.
Em dự thế, em chưa xuyên việt lần nào :))
Em đang dự là sẽ quẩy 1 tuần vào tới nơi (7 x 300 = 2100) Chủ yếu là quẩy thôi , không tạt té nhiều. 3 ngày còn lại ngược xuôi miền Tây lên Xì Gềnh rồi té ( Đích của em là miền Tây mà :D )

10 ngày cho 1 chiều kịp, khá thoải mái, bạn nên dừng những nơi chưa đi bao h thui để tiết kiệm time

Re: Xuyên Việt 10 ngày tết 2014. Xin trợ giúp ạ.

Bạn đi QL1 từ đây ra HN xong chắc sẽ đổi quan điểm về chữ "đẹp" đó :D

Hức...dự là em chỉ còn 8 ngày cho cả 2 lượt :( Không biết có kịp không nữa các bác ợ :(

8 ngày 2 lượt thì kịp, nếu bạn chỉ chạy và dừng khi trời tối, ko tham quan gì hehe (mỗi ngày ~500km)

Chạy thế thì hơi căng bác ợ :( Giá kể có con xe như của bác là em cũng quẩy đó :D

Hức...dự là em chỉ còn 8 ngày cho cả 2 lượt :( Không biết có kịp không nữa các bác ợ :(

Chạy ntn thì căng quá bác, mà chiều về thì bác p chắc chắn là book đc vé máy bay/vé tàu thì mới tạm ổn được.
Em dự trù cung HN-TN 8 ngày mà còn đang sợ phá sản này bác :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,961
191,791
Latest member
olivawedding
Back