What's new

22N104E Khau Cọ thực sự là một thách thức?

HK găm nhiều ảnh hiểm quá, càng hiểm càng bực mình vì sao bác lại ko cho mượn cái máy ảnh chứ hic :T

Ơ cô này, Sao lại bực mình, Có ai bảo tớ cho mượn máy ảnh đâu nhỉ .

He he, mà cũng vì không ai mượn nên nó không bị ngâm nước hỉ !:LL

Ôi, em mà tự dưng mượn được cái máy ảnh, thì em đã là Mẫu nghi thiên hạ rồi bác ạ, đâu phải về hậm hực như thế này chứ :D

Tự dưng tôi nhớ Hà nội khủng khiếp, tôi nhớ Hồ tây lộng gió, nhớ High land cột cờ đầy ắp tiếng cười, nhớ khoai tây chiên giòn tan chấm ngập tương ớt nhập khẩu... nỗi nhớ dịch dần đến trạm kiểm lâm Văn bàn trong ban mai yên tĩnh, nơi đồng chí gác rừng cứ lẩm bẩm, em nào không đi được thì ở nhà với anh... Nỗi nhớ dầy vò khiến tôi không thể nào ngẩng đầu qua cái mông người đi trước, tại sao lại thế, tôi tự hỏi mình đến hàng ngàn lần, như tôi đã từng tự hỏi tại sao đến hàng vạn lần trong mấy trăm mét leo vách ở Sơn La hôm nào...Tại sao, tại sao???

Bảo ở nhà đạp thiên nga, mình dẫn đi leo Nùng mao-tìn để cắm trại thì không nghe cơ. Để trả lời câu hỏi "tại sao?", đề nghị Black gửi thư về hỏi bác Nguyễn Lân Dũng nhá.(NT)

Công nhận ngồi nhà nghe tường thuật, mà lại sống động như của em Black, nhàn thân thật ;)

(beer)

Cực chán luôn, type một bài dài dài dài, đến đoạn cuối thì tạch

Backkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk thế nào cũng ko được hicccccccc

Updated: Đừng có xóa spam chứ, ít ra còn thấy 2 cái que để em bám vào lúc sắp chết đuối chứ!!!

@Quạt: tại cái WD pink pink pink, bọn nó nhắn cho em là cái cậu giao hàng đẹp trai dã mannnnnnnnnnn làm cả Cty em nhốn nháo!!!

Last edited:

Lần sau trước khi send nhớ select, copy lại để ngộ nhỡ... Thôi cố rặn lại đi, mội người đều ngóng mỏ chờ đây. Cứ tưởng tượng như leo đến đỉnh dốc rồi thì tuột xuống leo lại í mà (beer)

Black viết hấp dẫn thật!!! Nghe bác kể, thấy thật thú vị. Nhưng hèn cỡ như em thì chỉ ngưỡng mộ từ xa, ngồi nhà nghe tường thuật vậy thôi...
Mong được đọc tiếp tường thuật của bác :L

Trong lúc mọi người hăng hái tiến về cái chấm và mãn nguyện trở về thì bác hoankiem phải vất vả thế này. Nếu không có những hình ảnh này thì em thực tình cũng không biết bác và anh em hậu cần đã vất vả và chu đáo như thế nào.

Xin thành thật cảm ơn bác.

Minh họa vài tấm hình

Hậu cần phải tìm chỗ hạ trại thế này

Dựng lên xong ngon lành thế này

Vậy mà tò te tí . Rút quân khẩn trương . Lại dỡ trại đi về . Cóc chụp nữa :))

Updated: Đừng có xóa spam chứ, ít ra còn thấy 2 cái que để em bám vào lúc sắp chết đuối chứ!!!

@Quạt: tại cái WD pink pink pink, bọn nó nhắn cho em là cái cậu giao hàng đẹp trai dã mannnnnnnnnnn làm cả Cty em nhốn nháo!!!

Tiếc thật. Ngày nào cũng chờ được đọc bài của Black. Không phải nịnh chứ Black viết hay quá, giàu cảm xúc, hấp dẫn và cực kỳ nữ tính. Không ngờ trong lúc leo trèo mệt nhọc như thế mà Black vẫn quan sát, rung động và ghi nhớ được thật nhiều chi tiết.

Chịu khó "viết lại theo trí nhớ" đi nhé, trông chờ mỗi Black thôi đấy

picture.php

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back