What's new

Chấm Sơn La - Mong manh ký

Tớ thấy cái em chấm Sơn La là em chấm vui nhất trong số 8-9 em Chấm tớ đã từng chiếm (ặc!) (c)

Quạt;31996 said:
15-Mar-2008 -- This is my third confluence and 21N104E in Son La province is really challenging us as we acknowledge that there were two groups in Vietnam has visited 21N104E however no topic, track log or pictures relating to this been posted.

We are all member of Vietdu Forum (www.vietdu.com) and all are the confluence hunters. Most of us have been visiting more than two confluences. As mentioned, 21N104E located in Sonla and by GPS report, the confluence is about 188 km away from Hanoi City however the traveling route shall take us more than 400km to get to the confluence.

Leaving Hanoi with 10 persons on 2 SUV, we are equipped with 6 walky talky, several GPS receiver and personal belongings for two day trips. Departure at 7 am from Hanoi, it took us 4 hours to get Moc Chau Town due to a really bad weather condition during the traveling . Moc Chau Town is almost half way to the confluence therefore we stopped for Lunch and break. (Chờ nghĩ tiếp :D)

Đề nghị các "Mong Manh Kụ" cho ý kiến để em nặn tiếp :H

Em xin thay mặt ACE đóng góp ý kiến với Quạt, rằng: Chúng em chả có ý kiến gì với đoạn văn nói trên, đề nghị Quạt tiếp tục sáng tác và nối với hai bài ca "Đi Chấm" bất hủ (cũng ở trên), vốn đã đi cả vào trong giấc mơ mỗi ngày của Quạt ạ :LL ;) (c)

Go on, plzzzzzzzzzzzz!(beer)

Kận;32156 said:
Cần time và 502 để hàn gắn, tan hoang hết cả rồi :))

Tan hoang hay không thì cũng phải viết đơn xin nghỉ phép chứ?

Đâu, đơn ở đâu? (NO)

Ảnh Mộc Châu - nói như Imim thì cũng chả có gì là lạ, rằng cái bọn kiên định mà thiếu hiểu biết với hiểu biết nhưng thiếu kiên định nó đã đi từ đời tám hoánh nào rồi. Mở ngoặc (không có tên nhân vật ở đây) đóng ngoặc.

Mộc Châu có em Huệ xinh đẹp mà gian ác, có bữa ăn trưa của tay A. mà cũng ăn cắp, làm bao nhiêu những bê chao thơm giòn ngọt lịm, những sữa bò sóng sánh lóng lánh đành phải bỏ dở giấc mơ tình yêu với em Chấm...

P.S: Sao có mỗi mình em BL còi post ảnh lởm nhỉ? (NO)

Anh sắp pót rồi, nhưng còn phải đi đòi ảnh ở máy ông hoaha đã :D

Quên ko hỏi bạn Virgo cái con Etrex mong manh hôm đó nó có đc đi với đoàn mong manh ko????

Nam Bự;32175 said:
Quên ko hỏi bạn Virgo cái con Etrex mong manh hôm đó nó có đc đi với đoàn mong manh ko????
Giả nhời bạn Bự hộ bạn Virgo là không.

Hôm đó tuyền hàng khủng: 2 chú Garmin 60CSx, 3 chú PPC tích hợp sẵn GPS chipset SiRF Star III, 1 chú PPC với Bluetooth GPS receiver và cuối cùng là một chú Nokia N82 cũng với GPS.

Quá khủng!

Nam Bự;32175 said:

Rất tiếc thông báo với Bư là em Etrex có tham gia nhưng không đưa vào sử dụng vì không bắt được tín hiệu vệ tinh hichic (NO)

Giả nhời bạn Bự hộ bạn Virgo là không.

Hôm đó tuyền hàng khủng: 2 chú Garmin 60CSx, 3 chú PPC tích hợp sẵn GPS chipset SiRF Star III, 1 chú PPC với Bluetooth GPS receiver và cuối cùng là một chú Nokia N82 cũng với GPS.

Quá khủng!

Ô, thế anh nghĩ con Etrex ko Khủng à. NÓ THUỘC HỌ NHÀ KHỦNG ĐẤY. Anh vác mấy con kia ra thi đập với em k??? xem con nào khủng hơn:LL :LL :LL

Nhanh chóng rời Mộc Châu mà có tay kịp để lại bữa trưa, chiếc Es do tay E (như các bạn đã biết) dẫn đầu với đầy đủ tố chất để lao đến chấm, nhiệm vụ dành lại cho walkie talkie với câu được câu chăng. Tinh thần leo chấm đã rộn rã với "...cả ba viên trúng vòng mười, thì hoa em sẽ tặng người nào đây"

-Hình như đi qua chấm mấy cây rồi anh ạ!

-Quay lại!

-Ai làm trưởng đoàn đây !

Nhìn thế này có được gọi là đi chấm không nhi?

Chúng ta đã không chụp ảnh đồ nghề đi chấm - Hàng khủng mà ko có ảnh thì bạn Nam béo bạn í chả tin đâu bác CVN ơi...

Trong Extrek Garmin của Béo còn tracklog của chấm Sơn La T11/2006. Làm thế nào lấy ra để so sánh với tracklog của chuyến mong manh này thì hay quá nhỉ? Virgo nghiên cứu xem hí hí :L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back